สอบถามวิธีการลงรูปหน่อยค่ะ
โดย Tuk-TukTa
Tuk-TukTa
พยายามมาหลายหนแล้ว แต่ไม่สามารถหาวิธีลงรูปได้สักที รบกวนรุ่นพี่ SBN อธิบายขั้นตอน หรือว่าส่ง link วิธีการอย่างละเอียดให้หน่อยได้มั๊ยคะ ที่ sikasmitti@yahoo.com(สมัครสมาชิกเรียบร้อยแล้วนะคะ)
ขอบคุณล่วงหน้าเลยค้า
Index79
1.เข้าเว็บ ฝากรูป (เว็บไหนก็ได้ค่ะ)
2.ฝากไฟล์รูป ในเว็บที่เราเข้า
3. แล้วเดี๋ยวเขาจะมี โค้ดมาให้อ่ะค่ะ
4. Coppy โค้ดมาวาง กระทู้ที่เราจะตั้ง

ถ้ายัง งงๆ PM มาคุยกันก็ได้ค่ะ จะสะดวกกว่า ฮิฮิ
lawyer_ken
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
Bvorn
[IMG] [/IMG]
Bvorn
 photo Foto2.jpg photo Foto2.jpg" alt=" " />
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3