อยากทราบว่ากระเป๋า COACH ใบนี้รุ่นอะไรค่ะ
โดย lychees
lychees

ไม่ทราบว่าใบนี้รุ่นอะไร และราคาเท่าไรค่ะ
รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยน่ะค่ะ อยากได้อ่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ^^

Kathy P
น่ารักจริงๆค่ะ รอฟังด้วยค่ะ
gargoy153
เหมือนจะเห็นผ่านๆอยู่ในห้อง ซื้อขาย Hi-Street นะคะ แต่ไม่ใช่ลายนี้

เป็นทรงเดียวกันน่ะค่ะ ลองหาๆดูนะคะ
pejain
COACH BONNIE JEWELED CANVAS CARRYALL 13457
lychees
Originally Posted by Kathy P
น่ารักจริงๆค่ะ รอฟังด้วยค่ะ

นั่นซิค่ะ น่ารักจนอดใจไม่ไหว o>.
lychees
Originally Posted by gargoy153
เหมือนจะเห็นผ่านๆอยู่ในห้อง ซื้อขาย Hi-Street นะคะ แต่ไม่ใช่ลายนี้

เป็นทรงเดียวกันน่ะค่ะ ลองหาๆดูนะคะ

ขอบคุณ คุณgargoy153 มากๆค่ะ^^
lychees

ขอบคุณ คุณpejain มากๆค่ะ
ทราบรุ่นก็ทราบราคาเลย
เห็นเว็บหนึ่งเอามาขาย 27,000^^
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3