✿"♥"✿"♥"✿Review -- my Items from KloSeT✿"♥"✿"♥"✿
โดย yammy-kawaii
yammy-kawaii

ตอนนี้เรากำลังบ้าคลั่งของแบรนนี้มากก

ทุกไอเทมเป็นของที่เก็บไว้เอง น่ารักสุดๆ
เชิญชมได้เลยยยยยยยยย

กระเป๋าลายดอกไม้ฉลุ

กระเป๋าลายพิกเซล ใช้ได้สองแบบ แบบสะพาย หรือ แบบถือ

ผ้าพันคอสีเบจ ขาว และม่วง

ผ้าพันคอสีม่วง กับ ต่างหูดอกเดซี่ สีม่วง

สร้อยข้อมือ

ต่างหูโบว์

ที่คาดผมสาน

เป็นยังไงบ้างค่ะ สาวๆ
น่ารักใช่มั้ยล่ะะ

ต่อด้วยรูปตัวอย่างเล็กๆน้อยๆของแยมเองค่ะ
ที่คาดผม กับต่างหูโบว์

จบแล้วคร่าา บ๊ายยบายยย

boma
ที่คาดผมน่ารักมากเลยค่ะ ชอบๆๆ
ppinKyy
น่ารักทั้งคนทั้งของเลยค่ะ :)
FahnnzT
น่ารักมากเลยค่า
คนก็น่ารักอ่ะ >w<
Thanks all of comments na ka ^_^
witchparade
ชอบค่าาาา !! น่ารักทุกอันเลยยยยย
pazz coco
กรี๊ดดดๆๆ คุณแยมน่ารัก ใส่อะไรก็น่าร๊ากกก ,, ^^
ซื้อตามเลยคร่า
ฮ่าๆๆๆ

คุณภัชเนี่ย ก้อชมเกินไปนะค่ะ
ฮี่ ฮี่
เขิลแย่เลยยยย ตัวเอ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงง ^^

jan00009
ของก็สวย คนก็สวยค่ะ ขอบคุณที่แบ่งกันชมนะค่ะ :)
s
ของทุกชิ้นน่ารักมากๆ และยิ่งเจ้าของ ยิ่งน่ารักมากมายค๊า
eik
น่ารักจริงๆ คนก้น่ารักของก้น่ารัก
ชอบกระเป๋าใบแรกกับที่คาดผมจังงง
cheerythepooh
กระเป๋าน่ารักอ่า ชอบแบรนด์นี้เหมือนกัน ไว้ต้องไปสอยมามั่งซะแล้ว
kim-juu
น่ารักทั้งเครื่องประดับและคุณจขกท เลยค่ะ
jewjew
น้องแยมน่ารักจัง มารีวิวบ่อยๆนะคะ ชอบๆ
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
Lillylove
น่ารักมากค่ะ อยากด้ายยยยยยยยยยยยย
yayayim
เจ้าของน่ารักม๊ากกกกก
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3