^^มาม๊ะ...มาดูของฝากจากคุนสามีสุดเลิฟ คุคิคุคิ^^
โดย boma
boma
เผอิญว่าคุนสามีไปตปท.มาเลยซื้อนาฬิกา moshino มาฝากคุนภรรยา ชอบมาก

น่ารักมาก คุคิ คุคิ ^^ รักคุนสามีที่สุดเลย ^^

:D surprise :D

THX SBN KA ^^
I LOVE U SBN
kim-juu
นาฬิกาน่ารักมากเลยค่ะ
คุณสามีน่ารักที่สุดเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
greenpark
น่ารักจังเลยค่ะ รุ่นนี้ไม่ค่อยเคยเห็น
don't cha
อยากมีคนซื้อมาฝากแบบนี้บ้างจัง

ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะ
Jazzy TK
นาฬิกาน่ารักจังค่ะ
เจ้าของต้องเป็นสาวหวานแน่ๆเลย
คุณสามีก็น่ารักค่ะ หาซื้อมาได้หวานเจี๊ยบขนาดนี้
Congratulations ka.
boma
Originally Posted by kim-juu
นาฬิกาน่ารักมากเลยค่ะ
Originally Posted by kim-juu

คุณสามีน่ารักที่สุดเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ของคุณมากๆๆค๊า

Originally Posted by Jazzy TK
นาฬิกาน่ารักจังค่ะ
Originally Posted by Jazzy TK

เจ้าของต้องเป็นสาวหวานแน่ๆเลย
คุณสามีก็น่ารักค่ะ หาซื้อมาได้หวานเจี๊ยบขนาดนี้
Congratulations ka.

ก็มีหวานบ้าง อะไรบ้างค่ะ แต่แอบใส่เองไม่ได้นะคะ ต้องให้คนอื่นผูกให้นะคะ ^^

Originally Posted by don't cha
อยากมีคนซื้อมาฝากแบบนี้บ้างจัง

ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะ

ค่ะ ยินดีค่ะ ^_^ และขอบคุณที่เข้ามาเยี่ยมชมกันนะคะ

Originally Posted by greenpark
น่ารักจังเลยค่ะ รุ่นนี้ไม่ค่อยเคยเห็น

ใช้ค่ะ ยังไม่เคยเห็นใครใส่เลย แต่ใส่ยากเหมือนกันนะคะ และที่สำคัญห้ามโดนน้ำเลย เพระว่าสายมันเป็นผ้านะคะ สามารถเอามาผูกผมได้ด้วยนะคะเนี่ย

และขอบคุนที่เข้ามาชมนะคะ
barbiiz
น่ารักมากมายค่า หวานมาก ^_^
twindolls555
ว้าว......นาฬิกาน่ารักมาก มาย
สามีตาถึง ..นะ
boma
Originally Posted by barbiiz
น่ารักมากมายค่า หวานมาก ^_^

ขอบคุณที่เข้ามาชม นะคะ ^^

Originally Posted by twindolls555
ว้าว......นาฬิกาน่ารักมาก มาย
สามีตาถึง ..นะ

อิอิ ขอบคุณค๊า

witchparade
sweet & chic ka!!
boma
Originally Posted by witchparade
sweet & chic ka!!

thx ka ^_^
laddaka
น่ารักมากๆเลยค่ะ
boma
Originally Posted by laddaka
น่ารักมากๆเลยค่ะ

ขอบคุนที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ ^^
Tukta Janes
นาฬิกาน่ารักมากค่ะ มีหัวใจด้วย สามีหวานจังค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
boma
ขอบคุณ ทุกๆๆ comment นะคะ

Nnuutt
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3