LC and Coach weekend
โดย Elite112
Elite112
hello!! สวัสดีค่ะทุกคน ตอนแรกก็กะว่าจะไม่ซื้อไรแล้ว แต่อดไม่ได้ หาเรื่องเสียเงินทุกที อิอิ ได้ LC ใหม่มา 2ใบค่ะ แล้วก็ได้ Coach มาด้วย ไปดูกันเลยดีกว่าเนอะ

ใบ size L มันใหญ่มาก แต่ว่าสีสวยดี ออกจะ แทนแต่มี ชมพูๆ ปนด้วย sorry I don't know the name of the color. อีกใบนึงชอบมากกก สี Graphite ค่ะ

นี่เป็นรูปรวม LC Family ที่มีตอนนี้ค่ะ เพิ่งจะหลงรัก LC มาได้แค่ปีเดียวเอง ปีที่แล้วตอนไปเที่ยว Europe เลยมีโอกาศ หิ้วกลับมา 3ใบ (หูสั้น size M) ส่วนสะพายข้างนั้นซื้อที่ MN นี่แหละค่ะ ที่ US ไม่ที M หูสั้นขายในห้างไหนเลย :( มีแต่เป็นพวกร้าน online หรือไม่ก็แถว East Coast ที่ๆแอมอยู่ LC ไม่ดังค่ะ ไม่ทีคนรู้จักกัน นานๆจะเห็นมีคนถือที

Sunday แวะไป outlet มาก็เลยไปหิ้ว Coach มาด้วยค่ะ เป็นคนไม่ชอบ แบรนนี้ จะซื้อนอกจากที่ชอบจริงๆ เท่านั้น แต่ Outlet ที่นี่ขายถูกมาก แบบลด 50% ถึง 60% จากราคาเดิมเลยค่ะ

ใบนี้ซื้อไปฝากแฟนน้องชาย เห็นมันน่ารักดี สีขาวเหมาะกับ Summer

ต่อด้วย กระเป๋าสตางค์ กับ clutches น่ารักๆค่ะ ไม่ทราบว่าจริงหรือเปล่า แต่มีคนเคยบอกว่า Coach เป็นจ้าวแรกที่ ทำ clutches ที่มีห่วงห้อยกับข้่อมือ แอมว่ามันน่ารักดี แล้วก็สะดวกเวลาจะออกไปเทียว อิอิ จะได้เต้นสะดวกค่ะ

ใบสุดท้ายเป็นกระเป๋าสะพาย ชอบที่มีสายยาวจะสะพายข้างตัวก็ได้ น่ารักมากค่ะ

อันนี้ด้านใน ไม่ใหญ่มาก แต่ก็จุเยอะเหมือนกันนะค่ะ

หมดแล้วค่ะ เอาไว้วันหลัง เผลอไปซื้้ออะไรอีกแล้วจะแวะมาให้ชมนะค่ะ
Cassycat
ปกติชอบใช้กระเป๋าใบเล็กๆ
กำลังมองหากระเป๋าใบใหญ่อยู่พอดี
coach สีขาวนี่น่าสนมากๆเลยอ่ะคะ เห็นรุ่ยนนี้มีออกมาหลายสี น่าสนๆ

ปล.เห็นด้วยค่ะ coach คล้องมือนี้เหมาะกันการไปเเด๊นซ์มากๆ 5555
sakay
สวยทุกใบเลยค่ะ
ชอบ LC ตอนอยู่ด้วยกันจังค่ะ
ดูสวยดี
v_ohh
กระเป๋า lc น่ารักทุกใบเลยค่ะ ชอบมากๆ แต่ไม่ชอบเวลาใช้นานหรืออากาศชื้อแล้วเป็นพองๆ ออกมา เห็นแล้วเสียจายยย ^^
story2lady
เปนแฟนคลับ LC เหมือนกันคะ หลงรักที่ สามารถสมบุกสมบันได้ทุกงานจริงๆ แถมราคายังไม่ค่อยสะเทือนกระเป๋ามาก อิอิ

ปล. น้อง LC สวยทุกใบเลยนะคะ
makeberry
ชอบ LC สะพายข้างค่ะ ไม่เคยเห็นเลย เท่ห์ดีนะคะ ^___^
ปล.น้อง coach น่าร๊ากกกกกกกกกกทุกแบบค่ะ อิอิ
huipretty
แวะมาชมค่ะ งามๆๆ ทั้งนั้น
แต่ สุดยอดเลยค่ะ สะสมกระเป๋าได้มากขนาดนี้
LovelyBijoux
สวยทุกใบเรยค่า
SantaMaria
LC เยอะดีจังเลยค่ะ เรายังมีแค่ใบเดียวเอง ^^"
Narmz
เยอะจังอิจฉาเรยค่ะ!! ^^
อยากได้ LC M ยาว ค่ะ หุหุ ตอนนี้มี S แต่ปล่อยไปแล้วง่ะ
kim-juu
ยินดีกันน้องเป๋าด้วยนะคะ
น่ารักทุกใบเลยค่ะ
zaku
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3