sretsis stolen moment playsuit ใส่แล้วเป็นไงคะ....^^
โดย theresa
theresa
อยากจะถามคนที่มี stolen moment playsuit ค่ะว่าใส่แล้วมันรั้งเป้ามั้ยคะ สูง 160 cm. นี่ต้องใส่ size us 6 โอเคมั้ย
หรือใครมีรูปตอนใส่บ้างคะ ขอบคุณมากๆค่า
tuckisoba
เราสูง 160 ค่ะ เคยลอง size us2 ที่shop ตัวค่อนข้างสั้นรั้งเป้าอ่ะค่ะ คิดว่าใส่ us4 or us6 ได้ค่ะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3