TM : Used +++ Landmee / Soda +++ Shoes ...The cat / Charles & Keith ราคาน่ารักค่ะ
โดย ^^bam bam
^^bam bam
TM >> Landmee Soda >>250 ::::: > Shoes ...The cat , Charles & Keith
[INDENT]แวะชม&ช๊อปกันนะคะ
ชอบใจ ถูกใจ ก็ซื้อกันไป
ของซื้อ ของขาย สอบถาม ต่อรองราคา กันได้ตามสบาย
แม่ค้าใจดี ถูกใจ ขายง่ายๆๆ ค่ะ

กติกาเล็ก ๆ ค่ะ
:grin:
สนใจ สอบถาม ได้นะคะ pm / email :
Nong-bam-bam@hotmail.com
:grin: ขออนุญาตขายให้คนที่ไม่ต่อรองและพร้อมโอนก่อนนะคะ
:grin: CF แล้วโอนวันรุ่งขึ้นค่ะ หากจะ CC รีบแจ้งมานะคะ
:grin: ค่าส่งลงทะเบียน 30.- ems 50.-/ รองเท้าค่าส่งลงทะเบียน 50.-
-------------------------------------

*** ก่อนขาย ขอประกาศตามหาก่อนค่ะ ***
อยากได้ kloset scarf ลายกุหลาบเล็กตัวโน๊ตสีชมพูอมม่วง ใครมีอยากส่งต่อ pm มานะคะ

-----------------------------------------------
1. Landmee size M สีน้ำตาลใส่กะขาสั้นน่ารักค่ะ 249.-
ซื้อจากเพื่อนในนี้แล้วใส่ไม่ได้ค่า อวบเกิน...

2. เสื้อกล้าม soda ทรงเอ free size สภาพดี ผ้านิ่ม 249.-

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

รองเท้า
1. used The Cat 1 size 37 พร้อมกล่องเหมือนซื้อใหม่เลยค่ะ เคยใส่ 1 ครั้งค่ะ ราคา 888.- ( Central ยังมีวางขายอยู่ ในราคาลด15% เหลือ 1150.-)

รองเท้าสภาพเกือบเหมือนใหม่เลยค่ะ เพราะใส่แค่ครั้งเดียวแล้วเก็บค่ะ
ทำพื้นกันลื่น และส้น เรียบร้อยแล้ว
ตอนนี้เก็บอยู่ในกล่องรอเจ้าของใหม่อยู่ค่ะ ^o^

2. used Charles & Keith size 38 ส้นสูง3.5 นิ้ว สีขาวออฟไวท์ (สีครีมอ่อน) วัดความยาวประมาณ 24.5 เกือน 25นิ้่วค่ะ สภาพใหม่มาก ใส่ไปครั้งเดียว แต่มีตำหนิ 1 รอยตรงส้นที่ถ่ายรูปให้ดูนะคะ ราคาจากช๊อปเกือบ 2 พัน ขอขาย 650.- บาท

ตำหนิเป็นรอยที่ส้นรองเท้าข้างขวาค่ะ

ขอบคุณที่แวะชมนะคะ
สนใจ pm มานะคร๊า ^^

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
❤❤❤ love SBN ❤❤❤
[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3