LC for my BD
โดย NoIAnGzA
NoIAnGzA
ได้รับซะที..หลังจากรอมาประมาณ6วัน ของขวัญวันเกิดจากคุณแฟนปีนี้ค่ะ^^
มาดูกันเลยนะคะ...เริ่มจาก ...กล่องนี้...came from France

ส่วนทั้งหมดนี้คือของที่อยู่ในกล่อง...

มาดูของแต่ละห่อกันค่ะ...เริ่มจากห่อนี้...

นั่นก็คือ...... พอจะดูออกกันมั้ยคะ เห็นลางๆแล้วววว^^
Longchamp limited size M หูสั้น สีสวยมากๆๆเรียกแบบง่ายๆ ก็รุ่นแมลงที่เรียกๆกัน^^
ต่อมาก็ห่อนี้ค่ะ...

คุณแฟนก็อุตส่าห์ไปหาริบบิ้นดอกไม้มาแปะ^^
และนี่ค่ะ....

3 missselfridge size 8 ทั้ง3 ตัวเลือกเองทาง webค่ะ (แต่ไม่ต้องจ่ายเงินเอง อิอิ)
ทั้งหมดคือของขวัญวันเกิดของปีนี้ค่ะ
ต่อมาขอ รวมพล....

Almost my longchamp come from my boyfriend...
Except LC eiffel ...i bought from duty free suvarnbhumi and I was very lucky because discount 30 % ka^^
รีวิวแรกอยู่ที่นี่ค่ะ....
http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=609099

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ
และ ขอบคุณพื้นที่ดีดีจาก sbn ค่ะ
and...special thanks for my boyfriend...we will get marry very soon ka....
Je t'aime^^

ป.ล. ทำไมpost กระทู้ไม่ได้เลยค่ะ จะขึ้น error และให้ post new thread ตลอดเลย....ใครช่วยทีค่าาาา><
boma
คุนแฟนน่ารักจังเลยค่ะ
kim-juu
คุณแฟนน่ารักมากเลยค่ะ
ยินดีด้วยนะคะ
twindolls555
ยินดีด้วย กับกระเป๋าใบใหม่คร้า
มีแฟนน่ารักก็อย่างนี้ละค่ะ
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3