My first personal Longchamp <3
โดย hosonofami
hosonofami
:p first personal Longchamp ค่ะ เป็นใบแรกและใบเดียว ชอบมากเพราะออร์เดอร์สี ซิบ และ สีคาดเองทางเวบ longchamp paris และที่สำคัญ ปักชื่อเราด้วยค่ะ แต่ปัญหาคือ เราอยู่ที่ออสเตรเลียแล้วเค้าไม่ส่งสินค้ามาที่นี่ :( เลยต้องให้เพื่อนที่อยู่อเมริกาสั่งและส่งไปทางเมอริกา หลังจากนั้นถึงส่งมาที่ออสได้ กว่าจะได้ก็เดือนนิดๆค่ะ เพราะสั่งทำ 3 อาทิตย์แล้ว ราคาค่าส่ง ได้กระเป๋าอีกใบเลย :(

Size M หูสั้นนะคะ
boma
สีหวานเชียวค่ะ ดีใจกับน้องเป๋าด้วยนะคะ >_<
prez_nan
สีหวานน่ารักมากคะ
twindolls555
สวย .... เริด.... มากเลยค่ะ
ค่าเสียหายเท่าไหร่ค่ะ เนี้ย
สนใจมั่งอ่ะ
Tukta Janes
มาช้าไปหน่อย น้องเป๋าน่ารักมากค่ะ ขอรูปนางแบบเวลาสะพายด้วยได้มั้ยคะ
kim-juu
สีชมพูหวานแหววมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
witchparade
อยากแบบนี้บ้างค่ะ ^^ น่ารักมากเลย
font ชื่อนี่มีให้เลือกรึเปล่าค่ะ?
Tukta Janes
Originally Posted by witchparade
อยากแบบนี้บ้างค่ะ ^^ น่ารักมากเลย
font ชื่อนี่มีให้เลือกรึเปล่าค่ะ?

มาตอบแทนนะคะ มีสามแบบค่ะ
bamilk
น่ารักจังค่ะ แพงไม๊เอ่ย? อยากทำบ้างง่า าา
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
zaku
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
-lek-
สีน่ากินสุดๆๆๆ ชมพูน่าร๊ากกกก
Made In Heaven
มีปักชื่อด้วย
เอาของน้องมาปักชื่อตัวเองบ้างดีกว่า^^
mecita
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
UK Brandname

Applepie99
เพิ่งเหนว่าตอนนี้ longchamp thailand เขามี facebook แล้วนะคะ เผื่อมาคำถามหรือข้อสงสัยอะไรก้สอบถามได้ มีอัพเดทคอลเลคชั่นใหม่ๆด้วย
http://www.facebook.com/pages/Longchamp-Thailand/112567952158725
ลิ้งค์นี้เลยคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3