^_^ My 1st Review with Kloset Baby Skirt Yellow ka ^_^
โดย Kee_VVMM
Kee_VVMM
สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ชาว SBN ชื่อกีนะคะ :D:D
เป็นรีวิวแรกค่ะ กล้าๆกลัวๆ คิดอยู่นานว่าจะรีวิวดีไหมน้า
ถ้ามีคนรีวิวแล้วต้องขออภัยนะคะ ปกติก็อยู่แต่ห้องซื้อ-ขายค่ะ
ออกตัวก่อนนะคะว่าอาจจะไม่ใช่แฟนพันธุ์แท้ brand นี้
แต่พอเห็น collection นี้แล้วชอบค่ะ โดยเฉพาะกระโปรง แอบกรี๊ดดังๆ
(เพราะเราชอบใส่กระโปรงมากๆ ใส่แล้วรู้สึกว่ากระชากวัย แอ๊บแบ๊วดีค่ะ 555)
พล่ามเยอะละ ไปดูกันดีกว่าค่ะ
ทะด้า.........

กระโปรงของ Kloset Baby ค่ะ ซื้อมาแล้ว เหมือนได้ 2 in 1 เลยค่ะ
เพราะเป็นการผสมผสานระหว่างลาย Baby กับ Basket

รายละเอียดของกระโปรงใกล้ๆค่ะ ความน่ารัก ต้องยกให้เค้าจริงๆ
แต่กว่าจะได้มา เดินจนเหนื่อยเลยค่ะ ตั้งแต่สยาม พารากอน ชิดลม
สุดท้ายมาได้ที่อิเซตันค่ะ Sz.S brand นี้หายากจริงๆ
ปล.ขอบคุณคุณพิม เพื่อนที่น่ารักในนี้ค่ะ พอดีเราโทรไปถามเรื่องราคา ตอนแรกกะซื้อในนี้ค่ะ
แต่คุณพิมบอกตอนนี้เค้า sale อยู่ ก็เลยได้มาในราคาที่น่ารักมากค่ะ
ปล.2 คุณพิม เราโทรหาเพื่อนคุณพิมแล้วเป็นฝากข้อความอ่ะ เลยไม่กล้าโทรอีก กลัวรบกวน เลยต้องเดินหาซื้อเอง

ใส่แล้วประมาณนี้ค่ะ กระชากวัยดีเนาะ (bg art ไปนิดนะคะ กำลังทำบ้านค่ะ)
ตอนนี้ใส่บ่อยมาก เฉลี่ยอาทิตย์ละครั้ง คิดไรไม่ออกก็หยิบตัวนี้มาใส่

มีความสุขค่ะ เวลาได้ของที่อยากได้มาไว้ในครอบครอง เป็นเหมือนกันไหมคะ

รูปตอนใส่กระโปรงอื่นๆค่ะ

ขอบคุณที่รับชมนะคะ ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ
ขอบคุณค่ะ :p
boma
น่ารักจังเลย กระโปรงก็น่ารัก แถมคนใส่ก็น่ารัก หุ่นดีมาก แอบอิจฉาเนี่ย

อิอิ
69
เห็นกระโปรงรุ่นนี้ที่ช็อปแขวนอยู่ดูงั้น ๆ นะคะ แต่พอใส่ออกมาแล้วน่ารักมากมาย ดีจังเลยมีคนมารีวิวใส่ให้ดู ไว้ว่าง ๆ ไปหามาบ้างดีก่า......
barbiiz
นางแบบน่ารัก + กระโปรงน่ารัก มากมายค่ะ ^___^
Amy-Thailand
โห......สวยหวานมากค่ะ

น่ารักดี แต่แนวนี้ ไม่เหมาะกะเราอย่างแรง T_T
brabus_rocket
น่ารักมากค่ะ เห็นแล้วอยากได้เลย^^
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
kim-juu
น่ารักมากๆ เลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3