+++ V A L E N T I N O +++ P R A D A +++ C H A N E L +++ สวยๆ ราคาโดนๆ จ้า
โดย earny35
earny35
[SIZE="4"]

[SIZE="4"]

วันนี้คุณเพื่อนสาวฝากขายกระเป๋าหนึ่งใบค่ะ
เนื่องจาก she ไปสอย downtown มาเรียบโร้ยโรงเรียน(ตรุษ)จีนแล้ว

ติดต่อได้ที่ [email]earny35@gmail.com [/email]

ขอให้สิทธิ์ท่านที่โอนก่อน
สะดวกจัดส่ง ems ฟรีทั่วไทย
ขอบคุณเพื่อนๆที่มาเยี่ยมชม และ

ขอบคุณบ้านหลังน้อย sbn จ้า

[SIZE="4"]

ใบนี้ทำจากหนังแกะค่ะ นิ๊มนิ่ม สีเป็น metalic
ความพิเศษอยู่ที่ดีไซน์ในการตัดเย็บที่ตีเกล็ดกระเป๋าทั้งใบเป็นรูปตัว V
ซึ่งเป็นอักษรย่อของ valentino ค่ะ
ใบนี้อยู่ในcollectionสุดท้าย ก่อนvalentinoจะเกษียณ หายากและน่าสะสม
สนนราคา original อยู่ที่ ~1,500 $ ค่ะ
ขอส่งต่อ 22,000 บาท เท่านั้นค่า
ทรงนี้สะพายขึ้นไหล่สวยค่ะ แต่นางแบบถือให้ดูเหมือนถือ speedy เพราะจะได้เห็นน้องเป๋าชัดๆจ้า
ใบนี้ติดต่อโดยตรงได้ที่คุณเพื่อนเลยค่ะ 089-2016080 จ้า

earny35

[SIZE="4"]พวกตรงขอบๆสายนี่ เอาไปยาแนวใหม่ได้ที่ Mr.Bagfix นะจ๊ะ มมปห มะมีปัญหา ;P

earny35

earny35

earny35
[SIZE="4"]ของใหม่จ้า 9,000 ทะนั้นเอ๊ง

PRADA MEN'S SHOES ของใหม่ ไซส์ 11 วัดความยาวจากปลายถึงส้นรองเท้่าได้ 33 cm
(เพื่อนซื้อมาให้แฟน แต่ผิดไซส์ค่ะ) รองเท้าเป็นสีเทาน้ำตาล ที่เห็นเป็นรอยขีดข่วน นั่นคือ style จ้า

earny35

earny35
[SIZE="4"]SOLD OUT

CHANEL BROWN SUEDE สภาพดี หนังกลับสีสดใส นุ่มมือ ออกแนวจัมโบ้ วินเทจนิดๆ ใช้แล้วไม่ซ้ำใครจ้า
ขนาด 4 x 10.5 x 8.5 นิ้ว พร้อมถุงผ้านะ

earny35

earny35

sbnt
plc check pm dui ka:D
MiNiJaPan
ของสวย แถมราคาก้อน่ารัก หมดทู้ๆค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3