ดาวหายค่ะ รบกวนด้วยนะคะ
โดย 2sister
2sister
เดิมเป็น TM อยู่ ทำไม กลายมาเป็น สมาชิกธรรมดา ไม่ทราบว่ามีอะไรผิดพลาดรึเปล่าคะ

และเดิมเวลามี PM มา จะเด้งไปที่เมลล์ แต่ปัจจุบันไม่เด้งไปเลย และได้แจ้งไปหลายครั้งแล้วค่ะ

ใช้เมลล์เดิม ไม่ได้เปลี่ยนเมลล์ใหม่นะคะ

หรือ ถ้าต้องส่งรูปอัพเดทไปใหม่ ไม่ทราบว่าส่งไปที่ไหนคะ

ขอบคุณมากๆ เลยค่ะ

Siambrandname Webmaster
หากมีปัญกาเกี่ยวกับระบบ TM รบกวนโพสตามกระทู้ปักหมุดที่ได้ตั้งไว้ตามหมู่หมวดดังกล่าวในห้อง สอบถามเกี่ยวกับระบบ Trusted Member ห้องนี้ เพื่อทางทีมงานที่รับผิดชอบจะได้ตรวจสอบปัญหาตามหมวดหมู่ดังกล่าวได้รวดเร็วยิ่งขึ้นครับ ขอบคุณครับที่เข้าใจและเห็นใจในการทำงานของทางเรา
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3