เรื่องการตรวจหลักฐานTrusted member ช้า
โดย redsololove
redsololove
อยากจะถามเรื่องการตรวจสอบ Trusted membe หน่อย คือว่า มันช้า มาก แล้ว ในการตรวจหลักฐาน สาม สี่ วัน ตรวจ ไป สิบคน ผมคิวที่ 980 ได้ แล้ว เมื่อไรจะได้ ผมเห็นสนับสนุน ให้ซื้อขายแต่กับTrusted membe แต่ การตรวจสอบ ช้าขนาดนี่ แล้วเดี่ยวผมจะบิน ไป ฮ่องกง เดือนหน้าแล้ว ผม อยากให้เร่ง การตรวจหลักฐานหน่อยได้ไหมคับ ไม่รู้ว่าจะไปตั้งสอบถามตรงไหน เลยมาตั้งตรงนี่ ถ้าผิดยางไงก็ขออภัยด้วยนะ
Siambrandname Webmaster
หากมีปัญกาเกี่ยวกับระบบ TM รบกวนโพสตามกระทู้ปักหมุดที่ได้ตั้งไว้ตามหมู่หมวดดังกล่าวในห้อง สอบถามเกี่ยวกับระบบ Trusted Member ห้องนี้ เพื่อทางทีมงานที่รับผิดชอบจะได้ตรวจสอบปัญหาตามหมวดหมู่ดังกล่าวได้รวดเร็วยิ่งขึ้นครับ ขอบคุณครับที่เข้าใจและเห็นใจในการทำงานของทางเรา
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3