สงสัยมากๆเลยค่ะว่า ไอ้จุดๆสีเขียวที่อยู่หลังชื่อตัวเองตรงหัวกระทู้แปลว่าอะไรอ่ะคะ
โดย applebee
applebee
ขอสอบถามนิดนึงว่าจุดด้านหลังชื่อตรงมุมซ้ายบน ทำไมบางคนเป็นสีเขียวแต่บางคนไม่เป็นล่ะคะ มันแปลว่าอะไรคะ
ขอบคุณค่ะ
wawe
หมายถึงกำลัง ออนแอร์ค่ะ
applebee
ขอบคุณคร่า ฟังดูคล้ายๆดีเจเรย ^^
Siambrandname Webmaster
ขอบคุณ ป้าwawe ครับที่มาช่วยเหลือทางเราในการดูแลเพื่อนสมาชิกครับ
หมายเหตุครับ ปุ่มที่คุณ applebee ถามคือปุ่มอะไรอยู่ตรงไหน เลยได้ความรู้จากป้า wawe ด้วยคนครับ

ขอบคุณครับ
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3