♫ ♫ coach @ safari World ♫ ♫
โดย boma
boma
วันนี้ได้มีโอกาสไปเที่ยว safari world มาจ้า เลยตั้งใจเอาน้อง coach ลูกรัก มา riview สะเลย

สำหรับน้องใบนี้ ไม่มีข้อเสียเลยนะคะ สีทนทาน และความจุ อย่าให้พูด มากมายจ้า

งั้นตามมาดูกันเลย ♫ ♫ ♫ ♫ ♫ ลันล้า ลันล้า

BOMA @ SBN ka

THX SBN KA >_<

♥♥♥ SBN I L♥VE Y♥U ♥♥♥
molly
Coach ก็สวย คนก็สวยชอบค่ะชอบ
boma
ขอบคุนค๊า แอบเขิล
cutieroom
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

ถามนิดนึงค่ะ
รุ่นอะไรค่ะ
ชอบจังงง สั่งที่ไหนมาค่ะ เค้าอยากได้
boma
coach madison ja

ซื้อที่ shop paragon นะจ้า เมื่อเดือนธันวา ปีที่แล้ว

แต่ตอนนี้ใน shop ไม่มีแล้วนะจ้า ต้องลองสอบถาม เพื่อนๆๆ ใน sbn ดูน๊า

http://www.annie-brandname.com/ ไม่งั้นก็ลองถาม ดุจากเว๊บนี้ก้ได้จ้า แม่ค้าน่ารัก น่าเอ็นดู
paplarazzi
น่ารักทั้งคนถือและกระเป๋าเลยน่ะ สวยมากมากค่ะ
boma
Originally Posted by paplarazzi
น่ารักทั้งคนถือและกระเป๋าเลยน่ะ สวยมากมากค่ะ

ขอบคุนที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ

witchparade
กระเป๋าสวย นางแบบก็สวยค่ะ :)
twindolls555
สวยทั้ง 2 เลยค่ะ
boma
Originally Posted by twindolls555
สวยทั้ง 2 เลยค่ะ

ขอบคุนที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ
kim-juu
น่ารักทั้งคุณจขกท และน้องเป๋าเลยค่ะ
boma
Originally Posted by kim-juu
น่ารักทั้งคุณจขกท และน้องเป๋าเลยค่ะ

ขอบคุนมากค๊า และขอบคุนที่เข้ามาเยี่ยมชมนะคะ
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
boma
Originally Posted by ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^

ขอบคุนมากๆๆค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3