สอบถามNVF damier ebene mm ค่ะ
โดย charmmykitty8
charmmykitty8
ขอสอบถามผู้รู้หน่อยค่ะ พอดีมีคนรู้จักกำลังบินไปเที่ยวแถบสแกนดิเนเวีย แล้วอยากฝากเงินไปซื้อNVF Damier Ebene size MM แต่ไม่ทราบราคาเลยอยากถามว่า
1.ซื้อกระเป๋าที่สวีเดน/นอร์เวย์/เดนมาร์ก ราคาถูกที่สุดค่ะ
2.ราคากระเป๋า+refund รวมแล้วราคาประมาณเท่าไหร่คะ (พอดีต้องแลกเงินฝากซื้อเลยค่ะ)

ยังไงรบกวนตอบคำถามหน่อยนะคะ พอดีเป็นLVใบแรกในชีวิตเลยไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ ขอบคุณค่ะ:D
earthx
แลกไปสัก 500 ยูโรละกันครับ
ราคาเต็มมันไม่น่าจะถึงหรอก แต่ผมว่าแลกเกินไปนิดหน่อย ก็น่าจะดีนะครับ..

ความเห็นส่วนตัวนะครับ ^^
Sunny18
ตามรีพลายนี้เลยค่ะ เผื่อๆไว้ประมาณ 500 ยูโรจ้า

Originally Posted by earthx
ราคาเต็มมันไม่น่าจะถึงหรอก แต่ผมว่าแลกเกินไปนิดหน่อย ก็น่าจะดีนะครับ..

Pladao
เห็นด้วยค่ะ แลกไปเผื่อๆไว้

ส่วนราคากระเป๋าเราไม่แน่ใจนะคะ เห็นคนรู้จักกลับมาจากสวีเดนเดือนที่แล้ว (สิงหา) บอกหักรีฟันด์แล้วเหลือ 18,XXX อะค่ะ
kim-juu
Originally Posted by earthx

ตามน้องเอิร์ธเลยค่ะ แต่แลกไปเผื่อไว้ก็ดีนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3