My first lovely Longchamp >< มาดูเร็ว มาดูเร็ว
โดย Beef 0_0
Beef 0_0
[SIZE="4"]
สวัสดีค่ะ ครั้งแรกค่ะ เขิลอ่ะ - -"

วันนี้ตื่นเต้นมาก ตอนเช้ามีพัสดุมาส่งที่บ้านด้วยยยย
มันคือ กล่องกระเป๋า มาดูกันเลย :cool:

เหมือนพิซซ่ามาส่งที่บ้าน

ต่อมา

กล่องพิซซ่า โดนแง้มออกมา นิดนึง

มาดูกันๆ มันคืออออออออ

กระเป๋าสองใบ ชะเอิง เอิงเอยยยย

ใบเล็ก มันคือ กระเป๋าเหรียญ colour: graphite

ความคิดในจิตใจคือ สวยกว่าที่คิดไว้ค่ะ
ที่ซื้อเพราะทำกระเป๋าเหรียญใบเก่าหล่นหาย T_T
และก็อยากได้ใบใหม่ สีชมพู แต่ว่าทางร้านที่สั่งไปบอกว่าไม่ผลิตแล้ว แอบเสียใจเล็กๆ แต่ไม่เป็นไร
สีไหนก็ได้ มีใส่เหรียญเป็นพอ :idea:

ต่อมาใบใหญ่ Medium size long handle colour: bilberry ค่ะ

ด้วยความรีบถ่าย เพราะต้องรีบออกไปเรียน

ที่จริงตอนแรกเปิดออกมา ตกใจนิดหน่อย ทำไมใบใหญ่จัง นึกว่า large size
และเำพราะใบใหญ่ ก็ทำให้สัมภารก มันเยอะขึ้นค่ะ
วันนี้พอแค่นี้ค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่มาเยี่ยมชม

จากใจจริง :D
armm.bass
ยินดีด้วยกับกระเป๋าใบใหม่คับ :)
kungydj
ยินดีด้วยคนคร้า น่ารักจังค่ะ
Ti_Tee
คุณจขกทสะพายm หูยาวแล้วดูดีจัง ของเราสะพายแล้วต่ำเตี้ยเรี่ยดิน T_T

เลยต้องหนีไปซบ s long แทน

ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะค้า
authentic_pj
กล่องเหมือน พิซซ่าจริงๆด้วย ยินดีด้วยครับ
Tukta Janes
ยินดีด้วยกับกระเป๋าใบใหม่ อยากดูรูปเพิ่มอีกอ่ะ *_*
Beef 0_0
ขอบคุณทุกคนนะคะ

ช่วงนี้ใช้ทุกวันเลย

ใส่ของเยอะมาก เน้น เยอะจริงๆ ใส่ netbookด้วยอ่ะ

คืออยากทราบว่า เวลาหิ้วหนักๆ หนังมันจะยืีด หรือเปล่าคะ

หรือว่าคิดไปเอง - -"
kim-juu
น้องเป๋าสีสวยมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
Miss Luluu
เค้าส่งมาแบบนี้ ไม่โดนภาษีเหรอคะ
craftsmanship
แอบสงสัยเหมือนกัน แสดงว่าโชคดีนะคะ ไม่โดนภาษี
เราสั่งของจากต่างประเทศทีไร โดนทุกที โหดจัง ไม่เคยเว้นเลย
ยินดีกลับกระเป๋าใบใหม่ด้วยนะคะ สีสันสวยจังเลยคะ
Beef 0_0
คือ เราให้ที่ร้านเค้าส่งมาที่ Melbourne อ่ะค่ะ

ที่นี่ไม่โดนภาษี แต่ที่ไทยเคยไปเอาของที่ไปรษณีย์อ่ะ เค้าคิดภาษีเราด้วย T_T

Originally Posted by Miss Luluu
เค้าส่งมาแบบนี้ ไม่โดนภาษีเหรอคะ
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
zaku
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
ืNooK_DW
เคยใช้หูยาวแบบนี้ แล้วเราเหมือนตัวตัน ๆ ไม่เห็นดูดี เหมือนเจ้าของกระทู้เลยค่ะ

เหมาะกับเจ้าของกระทู้มากมาย น่ารักค่ะ

annnutie
น่ารักมากค่ะ กระเป๋าใส่เหรียญก็น่ารัก :))
Applepie99
เพิ่งเหนว่าตอนนี้ longchamp thailand เขามี facebook แล้วนะคะ เผื่อมาคำถามหรือข้อสงสัยอะไรก้สอบถามได้ มีอัพเดทคอลเลคชั่นใหม่ๆด้วย
http://www.facebook.com/pages/Longchamp-Thailand/112567952158725
ลิ้งค์นี้เลยคะ
pocahontas
Nice bag ~~~
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3