++ มีชุดสวยๆใหม่ๆมาลงเพิ่มนะคะ ในคอลเลคชั่น Let's Paint Your Wardrobe by "Pallette Room" ติดตามชมกันเลยค่ะ ++
โดย Blublae
Blublae
วันนี้ทาง Pallette Room มีสินค้ามาเพิ่มในคอลเลคชั่นค่ะ เป็นเสื้อผ้าที่สวยงาม มีดีไซน์ ใส่ได้ทุกคน และหลากหลายโอกาสค่ะ

เสื้อผ้าชีฟองสีขาวครีม มีดีเทลเป็นลูกไม้ ตีเกร็ดช่วงตัว และแขนค่ะ
[IMG] [/IMG]

เสื้อผ้าชีฟองเนื้อนิ่มสีโอ​ลล์โรส มีดีเทลเป็นตีเกร็ดช่วงตัว และแขนค่ะ

กางเกงขาสั้นสีเบจ มีดีเทลเป็นกระเป๋าเล็กๆข้า​งหน้า ข้างหลังเป็นซิปซ่อน

เดรสเว้าหลัง มีดีเทลเป็นโบว์อยู่ตรงกลาง​ เนื้อผ้าเป็นผ้าป่านลายทิวล​ิป มีซับในตรงกระโปรง และสอยปลายค่ะ

เดรสทรงเอ ผ้าโรเชทญี่ปุ่นสีน้ำเงินอม​ม่วง คอปกผ้าชีฟองรูปผีเสื้อสีขา​ว ข้างหลังเป็นซิปซ่อน และสอยปลายค่ะ

กระโปรงผ้าโรเชทญี่ปุ่น สีเบจ ผ่าหน้า มีดีเทลเป็นกระดุมไม้

เดรสไหล่เบี่ยง ผ้าปริ้นท์พิมพ์ลายดอกไม้ เอวเป็นยางยืด มีซับในให้ตรงกระโปรง และสอยปลายค่ะ

เดรสไหล่เบี่ยง ผ้าป่านพิมพ์ลาย เอวเป็นยางยืด มีซับในให้ตรงกระโปรง และสอยปลายค่ะ

เสื้อผ้าลินินสีเบจ อมชมพู มีดีเทลตรงปกเป็นผ้าลูกไม้โ​ครเชต์ และมีลูกไม้สีดำประดับตรงตั​วเสื้อ และขอบแขนเสื้อ

ชุดเดรสสีเบจ มีดีเทลเป็นสายเปียด้านหลัง​ ซิปซ่อนอยู่ด้านใน ปลายสอยค่ะ

ถ้ายังไงอยากติดตามเพิ่ม ก็สามารถเข้าไปในเฟซบุ๊คของทางร้านได้ค่ะ http://www.facebook.com/palletteroom

ขอบคุณ SBN พื้นที่ดีๆนะคะ
Siambrandname Webmaster
[SIZE="3"]ขออนุญาตสมาชิกยุบรวมกระทู้เพื่อประโยชน์ของสมาชิกเอง อ่านหลักการและเหตุผลได้ในกระทู้ อนุญาตให้สมาชิก ผู้ออกแบบ ผู้ประดิษฐ์ หรือ ผู้ผลิตสินค้า ตั้งกระทู้เพื่อประชาสัมพันธ์แอคเคาละกระทู้ และแจ้งเพื่อขอเปลี่ยนชื่อกระทู้ที่ตั้งไปแล้วได้ในประกาศนี้

และขอความกรุณาเพื่อนสมาชิกที่โพสกระทู้ในห้องนี้ ที่ไม่ใช่ อีดิทข้อความกระทู้ของตนเองและแจ้งลิงค์มายังพีเอ็มของ siambrandname webmaster เพื่อย้ายกระทู้ดังกล่าวก่อนโดนตัดแต้มเตือนจากการร่วมกันดูแลชุมชนโดยระบบ JTP

และสำหรับสมาชิกที่มีปัญหารูปที่โพสในกระทู้หายเนื่องจากปัญหาทางเทคนิคที่เกินโควต้าการส่งข้อมูลของเว็บฝากรูป(ฺBandwith exceed)

ทางเราแนะนำให้ฝากรูปที่เว็บ www.meejai.com เนื่องด้วยจะไม่มีปัญหาดังกล่าว รูปจะได้ไม่หายและจะเป็นประโยชน์ต่อสมาชิกเองในการใช้พื้นที่แห่งนี้ประชาสัมพันธ์สินค้า Fashion Ignition ที่เพื่อนสมาชิกเองออกแบบ สร้าง หรือเกี่ยวข้องกับการผลิต

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3