กุญแจ แม่ ลูก speedy damier35!!!!!!!!
โดย pimpattra
pimpattra
สอบถามนิดนึงค่ะ
กลุ้มใจมากๆเลย
เพิ่งได้รับกระเป๋าที่สั่งจากในนี้มา
แม่กุญแจเป็นเบอร์300 ลูกกุญแจก็เป็นเลข300 ทั้งสองลูกเลยค่ะ
เคยใช้speedy monoแม่กุญแจ301 กับลูกกุญแจเป็นเลข301 ค่ะ
เลยอยากทราบว่าปกติของspeedy damier35รุ่นนี้ กุญแจแม่ลูกเบอร์อะไรค่ะ
ขอบคุณค่าา
sichan
ไม่ต้องกลุ้มใจค่ะ เบอร์กุญแจจะเป็น random ค่ะ แล้วแต่ว่าจะได้เบอร์อะไรมา ให้ลูกกับแม่เบอร์ตรงกันก็โอเคแล้ว ไม่งั้นไขไม่ออก

เรามีอยู่ 5 ชุด เบอร์ไม่ซ้ำกันเลยค่ะ
kim-juu
ไม่ต้องกลุ้มใจค่ะ เป็นปกติค่ะ
ของจูเบอร์ก็ไม่ซ้ำกันซักคู่เลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3