ค้นพบตัวเองโดย ksubi + เข็ดขัด bally ภาค 2
โดย tharathorn
tharathorn
กางเกงยี่ห้อ ksubi รุ่น luxurious dirt ครับ
เข็ดขัดยี่ห้อ bally ครับ
ไม่ได้เข้ามานานเลยครับ ทุกๆคนสบายดีกันนะครับ มีความสุขและร่ำรวยๆกันยิ่งๆขึ้นไปจ๊ะ

armm.bass
เข็มขัดสวยยยยย กางเกงสีเท่ดีคับ.
tharathorn
ขอบคุณครับ ^^
armm.bass
Originally Posted by tharathorn
ขอบคุณครับ ^^

คับบ ^^ กางเกงดูใส่สบายดีนะครับ ไม่เดฟจนเกินไป ค่าเสียหายเท่าไรคับเนี่ย?
tharathorn
ผมเบื่อพิมมากๆเลย พิมทีไรไม่ติดทุกที ต้องมานั่งแก้ T-T

ตอนที่ผมได้มาผมโชคดีอะครับที่ ตปท เค้าโลวะของอะครับ เป็นเหมือนงานเช่าที่ใหญ่ๆแล้วมีแต่เบรนนี้ทุกรุ่นทุกแบบลดกัยกระหน่ำ ถูกยิ่งกว่าครึ่งอีกอะครับ แต่ที่ร้านที่เค้าขายกันก็ราว 6-9 พันอะครับ
BOTANIC
สวยมากเลยคับดูสบายๆๆดี สวยคับ

ผมชอบ ksubi เหมือนกันคับ
kim-juu
ดูดีมากๆ เลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3