มีน้องใน sbn ส่งกระเป๋ามาให้ดูหนึ่งใบ LV damier รบกวนเพื่อน ๆ ช่วยน้องเขาดูหน่อยค่ะ
โดย jan00009
jan00009
มีน้องเขาอยากให้เพื่อน ๆ ช่วยดูกระเป๋าใบนี้หน่อยค่ะ น้องเขาบอกว่าโหลดรูป เอารูปเข้ามาไม่เป็น ช่วยมาดูให้น้องเขาหน่อยนะค่ะ น้อง meaw ค่ะ บอกว่าอยากตรวจสอบก่อนลงขาย แจนเห็นว่าแสตมป์มันไม่เนียน แต่เดทโค้ทมันโอเคอ่ะค่ะ เพื่อน ๆ คิดว่าไงมั้งอ่ะค่ะ

ibuilt
แง๊ .... รูปไม่ขึ้นอ่ะค่ะ พี่แจน >w<
kimlink
รูปไม่ขึ้นครับ..ท่าน..
jan00009
Originally Posted by ibuilt
แง๊ .... รูปไม่ขึ้นอ่ะค่ะ พี่แจน >w<

Originally Posted by kimlink
รูปไม่ขึ้นครับ..ท่าน..

แต่แจนเห็นรูปนะค่ะ เกิดอะไรขึ้นเนี่ย ถ้างั้นรบกวนเข้าไปดูที่นี้เลยค่ะ คลิกเลยนะค่ะ other people in catch fake forum sbn
earthx
เดทโค้ดปกติครับ
แต่ก็เหมือนที่พี่แจนบอกเลยอ่ะครับ แสตมป์มันมีบางจุดที่แปลกๆหน่อย
จะบอกว่าเป็นที่ QC ของงาน ก็ไม่รู้เหมือนกันครับ..
kim-juu
Originally Posted by earthx
เดทโค้ดปกติครับ
แต่ก็เหมือนที่พี่แจนบอกเลยอ่ะครับ แสตมป์มันมีบางจุดที่แปลกๆหน่อย
จะบอกว่าเป็นที่ QC ของงาน ก็ไม่รู้เหมือนกันครับ..

คิดเหมือนน้องเอิร์ธเลยค่ะ

jan00009
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
jan00009
เอ๋เอาไงกับใบนี้ดีอ่ะค่ะ จะให้สรุปว่าไงดี ตกลงแจนสรุปว่าแท้นะค่ะ เพราะดูจากเดทโค้ทแล้วแท้ แสตมป์ท่ี่ดูเลอะนิด ๆ น่าจะเกิดจาก QC ของหลุยส์นะค่ะ
หรือถ้าใครคิดเป็นอย่างอื่นรบกวนโพส์ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ
mukkie
มุกว่าแท้ค่ะ
Pond Smith
ส่วนตัวคิดว่าแท้ เรื่องแสตมป์น่าจะเป็นความพลาดของ QC แต่คงไม่ฟันธง :)
teesuwan
แท้ครับผม...รุ่นนี้ QC แย่ครับ ผมซื้อมาตรงสแตมป์ก็เป็นเลอะๆ..เหมือนกันครับ
jan00009
ขอบคุณทุกท่านนะค่ะ เอ๋ว่าแต่เจ้าของกระเป๋าไม่แสดงตัวเลย หายไปไหนเนี่ย พี่ ๆ เขาช่วยดูให้แล้วนะ สบายใจได้นะจ๊ะ
looggade
โดยรวมดูดีค่ะ ~ ★
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3