สายนาฬิกา Panerai ^__^
โดย blulnlnlile
blulnlnlile
ได้ Pam49 หน้าขาวมาค่ะ

ถ้าอยากจะซื้อสายเพิ่ม (อยากได้สายหนังสีน้ำตาล สีประมาณ pam48)

อยากถามเพื่อนๆ ผู้มีประสปการณ์หน่อยค่ะ ว่าจะไปซื้อ หรือ ตัดที่ไหนดี

เพราะถ้าซื้อที่ pandulum น่าจะหลายอยู่

ขอทราบราคาด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

^^
blulnlnlile
pendulum

พิมผิดค่ะ หน้าแตกเพล้ง 555
authentic_only
ผิดห้องจ้าาา ต้องไปห้อง brandname chat นะคะ
guess_ka
ไปร้านชาลีน่าเลยค่ะ ตลาดบองมาเช่ เยอะมาก ๆ มีหลายร้อยแบบคุณภาพดีค่ะ

อยากได้ pam 49 อยู่เหมือนกันค่ะ เดี๋ยว pm ไปหานะ
jubjib
เช็ค pm ด้วยค่ะ:)
Originally Posted by blulnlnlile
ได้ Pam49 หน้าขาวมาค่ะ

ถ้าอยากจะซื้อสายเพิ่ม (อยากได้สายหนังสีน้ำตาล สีประมาณ pam48)

อยากถามเพื่อนๆ ผู้มีประสปการณ์หน่อยค่ะ ว่าจะไปซื้อ หรือ ตัดที่ไหนดี

เพราะถ้าซื้อที่ pandulum น่าจะหลายอยู่

ขอทราบราคาด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

^^
guliko
สั่งทำกับร้านที่ตัดพวกหนังจรเข้ขายก็ได้ คุณภาพดีเลย ราคาก็ขึ้นอยู่กับหนัง ตั้งเเต่ 1000-2000++
blulnlnlile
ขอบคุณมากค่ะ :D:D:D
AuGuSTjUnG
ร้าน ชาลีน่า ค่ะ ชั้น 2 ท้ายตลาดบอง หนังจะเข้ ราคา ประมาณ 4000 หนังนกจอกเทศ 2000
ร้านนี้ดีจิงๆ ค่า
AuGuSTjUnG
เพิ่มอีกนิด แพม 49 ไปใส่สายสีชมพู ส้ม หรือ แดง สวยมั่กๆ ค่า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3