รวมไอเดียผูกผ้าพันคอสวยเก๋ จาก Hermes ค่ะ เอามาฝากเพื่อนๆ
โดย jinchaya
jinchaya
บังเอิญมีคนส่งมาให้จากแอร์เมสนะคะ คิดถึงเพื่อนๆเลยเอามาฝากค่ะ :Dตามนี้เลย เหมาะสำหรับคนไม่ครีเอทีฟแบบเรา เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย

smittenpink
ขอบคุณมากนะคะ
เยอะแยะจริงๆ
biolady
ขอบคุนมากๆค่ะ

ชอบจัง
kim-juu
ไอเดียเพิ่มมากมายเลยค่ะ
ขอบคุณมากค่ะ
ogazzang
ขอบคุณมากค่ะ อิอิ

ดูไป ลองผูกตามไปด้วย ^^
ladykaty
ขอบคุณมากค่ะ มีประโยชน์มากมาย

แต่ก่อนเฉยๆ กับผ้าพันคอมากๆ แต่เดี๋ยวนี้ เหมือนเป็น accessary

อีกอัน ที่ทำให้เสื้อผ้า ชุดเรียบๆ ดูเก๋ไก๋ขึ้นมาได้มากทีเดียว

จะฝึกทำบ่อยๆ ขอบคุณนะคะ
Aengaeng
[SIZE="3"]ขอบคุณมากค่ะ มีประโยชน์มาก ๆ เลย
EnvyMyPurse
Thanks ka!
kae_nuch
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
winniethepooh2905
Wowww!! Thx a lots kaa :)
Nayster
thank u so much kaa
AAA
ชอบกระทู้นี้จังค่ะ
misato
น่ารักจังเลย
amm0pat
ขอบคุณมากๆค่ะ
เยอะแยะเลย^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3