คุณผู้หญิงคิดว่า Spay ดับกลิ่นปาก ยี่ห้อ กลิ่น อะไร Work ที่สุด สำหรับ ชาย (ชายที่ใช้มาแนะได้นะครับ)
โดย SeeD69
SeeD69
คุณผู้หญิงคิดว่าอะไรดี อะไรเยี่ยม และทำให้ คุณผู้หญิงหลงไหล ทันใดเพียงได้กลิ่น เวลาได้สัมพัสกลิ่น เวลาชาย พิเศษ ของคุณพูดใกล้ ๆ และ กลิ่น น้ำหอม จากตัวเขา !!! :o

ผู้หญิง คิดว่า อันดับอะไร ยี่ห้อ กลิ่น มาเป็น 1,2,3,4,5 แต่ละคนย่อมไม่เหมือนกันน่ะครับผม คิดว่า

ผู้ชายที่ใช้อยู่ คิดว่าเวลา คุณพูดหรือเข้าใกล้ ผู้หญิง Spay และ น้ำหอม อะไรที่คุณใช้แล้ว มั่นใจ ช่วย แนะนำกันหน่อยครับ :cool:
pepsi5510
ดับกลิ่นปาก...ผมว่า fishmanfriend ซองสีเขียวดีที่สุดครับ...(เขียวล้วนนะครับ)หอมแบบธรรมชาติ)
ส่วนน้ำหอม...เอออันนี้คงต้องอยู่ที่ความพอใจ...แต่อย่าออกไปทางหวาน หรือหอมกระด้างเกินไป....ผมว่า ฟาร์เรนท์ไฮ ก็ใช้ได้ครับ man ดี
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3