~Aoyama~ ;Positive Feedback
โดย ~Aoyama~
~Aoyama~
สวัสดีคะ คุณลูกค้า ที่น่ารักทุกท่าน..

ต้องขอขอบพระคุณ คุณลูกค้า ทุกท่าน ที่ใช้ บริการ ร้าน ~Aoyama~ ของเรา..
มีอะไร ที่จะชี้แนะ ติชม หรือ แนะนำ ขอความกรุณา ช่วย คอมเมนต์ ให้ด้วยนะคะ..
เพื่อที่ร้าน จะนำไป ปรับปรุง แก้ไข ต่อไป..

แนะนำร้านนิดนะคะ..
สินค้า ของร้าน เป็นสินค้า ที่มาจาก ญี่ปุ่น ทั้งหมดคะ..
จัดการซื้อ และ จัดการ ส่งมาไทย..โดยฝ่ายจัดซื้ออยู่ญี่ปุ่น..
และมี ทีมงาน คนขาย และ คนส่งของ..อยู่เมืองไทยคะ..
ทำด้วยความซื่อสัตย์ สุจริต คะ ไม่เคยโกงใคร รับประกันได้..
สินค้า ทุกชิ้น เราจะจัดส่งไปไทย ก่อน แล้วถึง จัดส่งให้ลูกค้าต่อไป..
ดังนั้น ไม่เรียกเก็บค่าส่งระหว่างประเทศ หรือ ค่าภาษี ใดๆ เพิ่มเติมนะคะ..
ร้านขอเป็นผู้รับผิดชอบ ทั้งหมดคะ..ส่วนค่าส่ง ภายในประเทศ จะมีระบุไว้ให้นะคะ..
ว่า ฟรี EMS หรือ ลงทะเบียน หรือ ผู้ซื้อ เป็นผู้จ่ายค่าส่งในประเทศ (ค่าส่งตามจริงคะ)

ท่านใด ที่สนใจ สินค้่า จาก ญี่ปุ่น สามารถ สอบถามได้นะคะ..
รับมัดจำ น้อยคะ ราคากันเอง มีราคาส่งให้แม่ค้า ที่นำไปขายอีกต่อหนึ่ง..

ยินดีบริการ ทุกท่าน ด้วยความเต็มใจ..

หากมีข้อชี้แนะ เราจะปรับปรุงแก้ไขเพื่อให้ดียิ่งๆ ขึ้นไป..

ขอขอบพระคุณ..

ทีมงาน ~Aoyama~
linla_eiaz
แม่ค้าใจดีติดต่อง่ายแล้วก็ส่งของรวดเร็วด้วยคร่า ไม่ผิดหวังจิงๆ ^^
nitchisa
She is very nice seller :D
eah
คนขายติดต่อกลับไวมากค่ะ แม้ว่าจะอยู่ ตปท.ขายของตรงไปตรงมา ราคาก็น่ารักด้วย มีโอกาสเดี๋ยวมาอุดหนุนอีกจ้า
bonita3
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

เป็นแม่ค้าที่น่ารักมากๆ ค่ะ เอาใจใส่และบริการลูกค้าดีมากๆ มีข้องสงสัยอะไรสอบถามไปก็ตอบคำถามให้ตลอด

ส่งสินค้าให้ไวมากๆ พัสดุก็แพ็คมาอย่างดี เรียบร้อยมากค่ะ

มาอุดหนุนต่ออีกแน่นอนค่ะ
nok-nikki
ประทับใจมากค่ะ เอาใจใส่ลูกค้าดีมากค่ะ
TeeraK
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
kulab

foolish98
กดผิดคะ สลับกันจากผู้ซื้อ กับผู้ขายคะ

ขออภัยคะ
foolish98
แม่ค้า น่ารักมากคะ เป็นกันเอง ใจดีมากๆ

ติดต่อก็สะดวกมากคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3