มาดูแฟชั่นเก๋ๆของแบรนด์อิตาลีอย่าง Moschino กันค่ะ
โดย smittenpink
smittenpink
[SIZE="4"]วันนี้เอาstyle การแต่งตัวของแบรนด์ที่ชอบมาฝากค่ะ

หลายคนอาจจะยังไม่คุ้นเคยกับเเบรนด์ Moschino กันเท่าไรนัก แต่ Moschino แบรนด์ดังของ Milan ,Italy ก่อตั้งมาตั้งแต่ปี 1983 แล้วค่ะ
Moschino จะเป็นstyle สดใส เก๋ๆ แต่ไม่ซ้ำใครค่ะ( innovative, colorful - sometimes eccentric)
นอกจาก เสื้อผ้า นาฬิกา Moschinoก็ยังมีไลน์ของ accessories, jewelry, perfume และเครื่องสำอางค์อีกด้วย
เเละล่าสุดในปี 2009 Moschinoซึ่งมีstyleโดดเด่นเป็นของตัวเองอย่างมากได้เปิด Hotel ซึ่งมีคอนเซ็บแฟชั่นเป็นแนวของตัวเองใน Milan ชื่อว่า Maison Moschino อีกด้วยค่ะ^^

ไปดูกันเลยค่ะ ว่าตัวตนของ Moschino เป็นอย่างไร
สาวๆคนไหนจะลองเอาไปadaptแต่งดูกันยังไงก็เอารูปมาโชว์กันหน่อยยยนะคะ^^:D

[SIZE="5"]MOSCHINO 2010[/B]

[SIZE="5"]celebrity <3 Moschino

[SIZE="4"]ขอบคุณทุกคนที่มาเข้าชม และขอบคุณ SBN มากนะคะ
หากมีข้อผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะคะ:D

mui
ชอบเเบรนด์นี้ค่ะ
Cheap&Chic จิงๆเเฮะ
Nattie
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
kim-juu
ดูแล้วเพลินมากๆ ขอขอบคุณคุณ จขกท นะคะ
Monaiz
ส่วนตัวชอบแบรนด์นี้มากค่ะ

ชอบโลโก้ที่เป็นหัวใจสีแดง

ดูน่ารักดี
tinkgerbelleme
ชอบนาฬิกาของแบรนด์นี้มากค่ะ น่ารักทุกแบบเลยจริงๆ
tsubame
ชอบหลายชุดเลยค่ะ ขอบคุณที่เอามาให้ชมนะคะ^__^
KunnuChinn
น่ารักมากเลยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3