New brand " Women's Secret" เสื้อผ้าสั่งตัดตามไซส์คุณลูกค้าคะ :')
โดย visky
visky

ขอฝากร้าน Women's Secret ด้วยนะคะ เสื้อผ้าของร้านเรามีดีไซน์มาเพื่อคุณที่มีความมั่นใจ
เราคัดสรรสิ่งที่ดีที่สุดมาให้คุณไม่ว่าจะเป็นผ้าหรือคัตติ้ง ร้านเราสั่งตัดชุดตามไซส์ของคุณ
เพื่อให้คุณใส่ออกมาดูดีที่สุดคะ

Facebook : www.facebook.com/ws.shop

เข้าไปกด LIKE เพื่อเป็นกำลังใจให้เรา และช่วยอุดหนุนกันด้วยนะคะ ;')

สามารถเข้าไปดูรูปเพิ่มเติมในเฟสบุ๊คของร้านเราได้เลยค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3