ช่วยดูเรื่องสี blue roi หน่อยคะ
โดย mairb75
mairb75
พอดีซื้อกระเป๋ามาอ่ะค่ะ คนขายเค้าบอกว่าเป็นสี blue roi แต่ไม่แน่ใจ เพราะไม่มีการ์ดปีบอกมา อยากให้เพื่อนๆช่วยบอกวิธีสังเกตจากtag ในกระเป๋าด้านในได้มั้ยคะ ทุกข์ใจมากเลยค่ะ เพราะถ้าไม่ใช่สีนี้จริง เราคงซื้อมาแพงมากๆเลย

ขอบคุณทุกๆคนล่วงหน้าค่ะ[SIZE="3"]
DenMark
ต้องดูว่าแทคกระเป๋าด้านในเป็นป้ายเหล้กหรือป้ายหนังนะครับ ไงถ่ายรูปมาให้เพื่อนๆ ช่วยกันดูก็ได้ครับ
LoOk_NuM
Pls,post the pics.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3