เครื่องประดับ stresis martina and disaya นะคะ ยกมาโชว์ทั้งตู้ๆๆๆๆ
โดย fonsoul
fonsoul

น่าร๊ากกกกกกกทั้งนั้นเรยยยยยคะๆๆ:p
bugmonie
สร้อยไข่มุกหลายๆสีรูปแรกน่ารักดี สรุปน่ารักเกือบหมดเลยค่ะ
ploysuay
เลิศมากเลย อยากได้ๆๆ
poinnie
อยากยกตู้กลับบ้านจังง
Monaiz
ชอบเซ็ต สไมลี่จัง
nooplena
หวานมากๆ ค่ะ
llNinKieZll
สไมลี่ คอลเลคชั่นใหม่น่ารักมากกกกกกกกกกกก อยากได้ทั้งคอลเลคชั่นเลยยย ><
arkindo
Originally Posted by llNinKieZll
สไมลี่ คอลเลคชั่นใหม่น่ารักมากกกกกกกกกกกก อยากได้ทั้งคอลเลคชั่นเลยยย ><

เห็นด้วยอย่างแรีงงงงงงงงงคร้า
wairon
อยากมีแยอะแบบนี้มั่งจัง
wannit
กรี๊ดดดดด
อูววว...ชอปไหนค๊า รบกวนบอกที พอดีมีไอเทมที่ตามหาอยู่ค่ะ
kim-juu
wow มีให้เลือกเต็มตู้เลย สวยทุกชิ้นเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
fonsoul
at emporiumm kaa

disaya discout 40 percent for select items ka

so cuteee
cheerythepooh
โห ละลานตาเอามากๆ ชอบ collection Smiley อ่ะ แต่สอยมะไหว
puiisz
อยากได้ Disaya สักเส้น ฮ่า ฮ่า
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
mimimokiko
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
kindness
น่ารักจังคะ อยากจะมีตู้แบบนี้บ้าง :P
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3