xxxxxxxxxเห่อแหวน Unicorn Matina Amanitaxxxxxxxxxxxxxxxx
โดย springle
springle
แวะมาอวดนิดๆหน่อยๆคะ วงนี้เว่อร์มาก เพราะพึ่งเคยซื้อแหวนแบรนด์นี้เป็นครั้งแรก วงนี้ได้มาจากแม่ค้าใน Trade Hi-Street ใส่แล้วเว่อร์ได้ใจมาก ใส่ไปไหนก็มีแต่คนทัก ก็มันสวยจริงๆนี่คะ >..............< ซื้อวงนี้เสร็จแกรบต่อเนื่องอีก 2 เดือนเลยทีเดียว T T

รูปตอนใส่อีกรูป

ตอนแรกคิดว่าน่าจะหนักนิ้ว แต่เอาเข้าจริงไม่หนักเลยคะ ชอบมากๆ

Blair
น่ารักมากๆเลย เราก็เพิ่งสั่งทำไป แต่เป็นรุ่นอื่น กรอบเลยค่ะ
arkindo
ว้าวววววววววววววววววววว น่ารักมากๆๆๆ ค่ะ เห็นโพสขายอยู่เหมือนกัน แต่เห็นใส่แบบนี้กิเลสชักจะเกิดมั่งแล้วสิ แย่แว้ววว สงสัยต้องร่วมแกงค์กินแกลบ :p
poinnie
สวยยยยมากค่า ^^
nooplena
ช่วย pm บอกราคาได้ไหมคะ สนใจค่ะ
jubz
น่ารักมากค่ะ ช่วยpm บอกราคาหน่อยค่ะ
kim-juu
ใส่แล้วโดดเด่นมากๆ สวยจริงๆ ค่ะ
ืNooK_DW
ว้าว ววววววววววว สวยงามมาก ๆ ค่ะ
muffin
สวยโคดเลยค้า >[]<~
prez_nan
สวยคะ แต่เรายังอยากอ้วนอยู่ ทำใจกินแกลบไม่ได้ แต่ความอยากมันไม่ปราณีจริงๆ
armm.bass
สวยมากเลยครับ !! เห็นแล้ว อยากได้ ช่วย PM บอกค่าเสียหายหน่อยได้ไหมครับ
cheerythepooh
น่ารักมากๆ เลยค่า แล้วค่าเสียหายเท่าไหร่คะเนี่ย
puiisz
น่าร๊ากกกกกจัง:D
don't cha
สวยจัง

แต่ราคาสู้ไม่ไหวอ่ะ
ms.kloset
น่ารักมากมายค่า ^^
Keaw_sara
สวยมากๆๆเลยค่ะ อยากได้มั่งจัง
loving_cmajor
งามมากก^^แต่ว่ามันหนักมั๊ยค๊ะ><
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3