อยากรู้เรื่องเช่ากระเป๋าแบรนด์เนม
โดย s0methingsweet
s0methingsweet
อยากถามเพื่อน ๆ ว่ามีใครรู้เรื่องเกี่ยวกับธุรกิจเช่ากระเป๋าแบรนด์เนมบ้างอ่ะ
อยากรู้ร้านเช่าที่เปิดเป็นหน้าร้านอ่ะค่ะ มีใครเคยเช่าบ้างไหมคะ ต้องการความรู้เรื่องนี้อยากมากเลยค่ะ
ช่วยหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ
sukiyaki
ลงผิดห้องค่ะ ห้องนี้ห้ามลงกระทู้ถาม ถ้าจะพูดคุยให้ไปถามในห้องพูดคุยค่ะ ห้องนี้เป็นห้อง library ห้ามตั้งกระทู้สอบถามใดๆในห้องนี้
kim-juu
ลงผิดห้องนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3