รับถักหูกระเป๋าทุกรุ่นทุกยี่ห้อและ update ที่ห้อยกระเป๋าแสนน่ารักแบบใหม่ ๆ โดยแม่ค้า judyjune เจ้าเก่าค่ะ
โดย judyjune
judyjune
[SIZE="4"]ที่ห้อยกระเป๋า update ใหม่ด้านล่างนะคะ ช่วงนี้ สตอเบอรี่ มาเป็น ฟาร์มเลยจ้า
เอารูปให้ดูเป็นตัวอย่างนะคะ ถ้าสนใจที่ห้อยกระเป๋า รูปจะอยู่ด้านล่างของกระทู้ค่ะ

Neverfull รับแบบมีลาย หรือไม่มีลายก็ได้ค่ะ เปลี่ยนสีดอกได้ค่ะ

รูปตัวอย่างแบบระบายชั้นเดียว เมื่อใส่กับหูกระเป๋าจริงค่ะ

[SIZE="3"][SIZE="2"]neverfull แบบระบาย 2 ชั้นค่ะ รับแบบมีลาย หรือไม่มีลายก็ได้ค่ะ เปลี่ยนสีดอกได้ค่ะ

Speedy แบบระบายชั้นเดียว

Speedy แบบระบาย 2 ชั้น

]

Speedy ระบาย 2 แบบเทียบกันค่ะ

ตัวอย่างหูกระเป๋า Tivoli pm ค่ะ

หูจับลายใหม่

ระบายดอกไม้ ชั้นเดียว

speedy 25,30

ดอกกุหลาบค่ะ ขนาดดอก 6.5 เซนติเมตร

สีดอกต่าง ๆ ของระบาย 2 ชั้น ขนาดดอก 5 เซนติเมตร

สีดอกต่าง ๆ ของระบาย 2 ชั้น กลีบคว่ำ ขนาดดอก 6.5 เซนติเมตร

ดอกระบาย 2 ชั้น กลีบคว่ำ เวลาติดกับหูกระเป๋า

ดอกระบาย 3 ชั้น ขนาดดอก 6 เซนติเมตร

[SIZE="3"]ที่ห้อยโทรศัพท์หรือห้อยกระเป๋าก็ได้ค่ะ

[SIZE="5"]พวงละ 80 บาทพร้อมส่งค่ะ

ให้ดูด้านข้างว่า เป็นดอกทั้ง 2 ด้านค่ะ

สามารถนำมาทำเป็นที่ห้อยหูกระเป๋าค่ะ ให้ดูขนาดเมื่อนำมาเทียบกับกระเป๋าค่ะ

ดอกไม้มีหลายสีให้เลือกค่ะ

ดอกระบาย 2 ชั้นค่ะ

เชอรี่ 2 ลูก และ 5 ลูกค่ะ

ผลส้มมงคลค่ะ แบบ ส้ม 2 ลูก และส้ม 4 ลูกค่ะ

[SIZE="3"]สตอเบอรี่ 4 ลูก

[SIZE="5"]สินค้าทุกชิ้นมีตามรูปที่ลงเท่านั้นนะคะ ลายอาจเหมือนกันแต่ สีคนละแบบ
คุณลูกค้าจะสั่งซื้อ โปรดระบุเบอร์ลำดับที่ให้ไว้ด้วยนะคะ

[SIZE="3"]flower Strawberry พวงละ 580 บาท
[SIZE="2"]S . 01

[SIZE="3"]flower Chery พวงละ 580 บาท

[SIZE="2"]C.01

[SIZE="2"]C.02

[SIZE="2"]C.03

[SIZE="3"]ลูกกวาดสีหวานพวงใหญ่ + ดอกไม้
[SIZE="3"]ราคาพวงละ 600 บาท

[SIZE="3"]ดอกไม้กรีบใหญ่+ลูกกวาดสีสวยไหมวีนัส รุ่นใหม่ล่าสุด มี 2 ชิ้น หมดแล้วหมดเลยค่ะ พวงละ 600 บาท

[SIZE="2"]F.01

[SIZE="2"]F.02

[SIZE="3"]เชอรี่ + ดอกไม้แสนน่ารัก พวงละ 480 บาท มีพวงเดียวค่ะ

[SIZE="3"]ลูกกวาดแสนหวาน พวงละ 450 บาท มีพวงเดียวค่ะ

[SIZE="3"]น้องหมีแสนรัก พวงละ 500 บาท (เป็นไหมพรม) มีพวงเดียวค่ะ

[SIZE="3"]Strawberry สุดสวย รุ่นใหม่ไหมวีนัส

[SIZE="2"]S. 01 พวงละ 550 บาท

[SIZE="2"]S. 02 พวงละ 550 บาท

[SIZE="2"]S. 03 พวงละ 550 บาท

[SIZE="2"]S. 04 พวงละ 550 บาท ไล่สี อ่อนไปหาแดงเข้ม

[SIZE="2"]S. 05 พวงละ 400 บาท

[SIZE="3"]S.06สตอเบอร์รี่ ราคาพวงละ 380 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3