ถึงคุณแม่ค้า YunGYinGG ถ้าวนเวียนๆอยู่แถวนี้จ้า
โดย tikkoka
tikkoka
[SIZE="5"]เราร้อนใจมากๆ โทรหาคุณโดยตรงก้อไม่รับ รับหน่อยนะ กระเป๋าเรามัดจําเงินไปแล้ว แปดพันกว่าบาท เราก็อยากได้ อยู่นะ เงินหายาก อยู่ แล้วอีกครึ่งที่ตกลง ว่า ไม่พฤหัส ก้อ ศุกร์ ตอนนี้เราก็พยายาม ติดต่อ น้องโอนให้คุณอยู่ เราส่ง พีเอ็ม หาคุณตลอด ไม่ได้หาย เราร้อนใจ กลัวๆ คุรจะว่า เราเบี้ยวแล้วก็ ขายให้คนอื่น หรือไม่ก็ยึดเงินมัดจําเราไปเฉยๆ ช่วยกรุณารอ หน่อยไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้ค่ะ หรือไม่ก้ตอบรับโทรศัพท์ โดยตรงกับเราด้วย ขอบคุณค่ะ

เราพยายามติดต่อ คนที่ไทย ตามที่เราบอกไปอยู่ เงินอยู่ใน บช น้องเรา
YunGYinGG
ไม่ต้องร้อนใจนะค่ะ ได้รับพีเอ็มแล้วค่ะ

เมื่อกี้ ญ อาบน้ำค่ะ ใจเย็นๆๆนะค่ะ ๆๆๆๆๆ

ไม่ได้ยินเสียงโทรสับจริงๆๆๆๆๆๆค่ะ

กำหนดจ่ายอีกรอบวันที่ 26 วันนี้วันที่ 27 เองค่ะ

ไม่เป็นไรนะค่ะไม่ต้องร้อนใจค่ะ ญ ไม่ซีเรียสค่ะ

มีเรื่องจำเป็นก็เลยเวลาไปได้นะค่ะ ญ ไม่ยึดมัดจำแน่นอนค่ะ

ตกลงกันได้ค่ะ ขอบคุนนะค่ะ ^^
tikkoka
Thank you så much
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3