♥♥SALES>> SRETSIS SS10/KLOSET SCARF/KLOSET BAG/HARRODS/MJ/แว่นตาFIORUCCI สีชมพูลายหัวใจ/TOPSHOP :):)
โดย viekung
viekung

SRETSIS Make My heart Melt Collection 2010
เป็นของใหม่นะคะ
US 2
ขอส่งต่อค่า พอดีลองแล้วใส่ไม่ได้อ่ะคะ เสียดายมากๆๆ
ได้มาแพงมากเลยค่ะตัวนี้
ขายSOLD บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

KLOSET BASKET HEADBAND
สีเหลืองและสีม่วง
ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
ในช๊อปหมดแล้วนะคะ
ขาย1250 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

KLOSET PIXEL SLIPPER
ของใหม่ป้ายห้อย
ขาย890 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

KLOSET SCARF
BABY DAISY สีโอรส
ของใหม่ค่ะ
ขาย2490 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

KLOSET SCARF
BASKET สีเหลือง
ของใหม่ค่ะ
ขาย1690 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

[SIZE="5"]ขายคู่นะคะ
ผ้าพันคอ KLOSET LEGO สีส้ม และกระเป๋า Dust สีส้ม ทรงHarrods ไซส์เล็กสุด
ของใหม่จาก Shop พร้อมถุงผ้าค่ะ
ไม่ผลิตเพิ่มแล้วนะคะ เป็นล๊อตสุดท้ายค่า
ขาย3000 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

กระเป๋า KLOSET ทรง HARRODS ใบสุดท้ายของชอปนะคะ
ลายนี้ขายดีมากค่ะ ลองสอบถามที่ชอปได้
น่ารักมากๆค่ะ
ใบเล็ก 1200 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ
ใบใหญ่ SOLD บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

กระเป๋า Harrods ฝากญาติซื้อมาจากอังกฤษค่ะ
แต่พอดีซื้อมาผิดไซส์
ใบนี้เป็นไซส์M นะคะ
ของใหม่ค่ะ
ขาย1200 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

TOPSHOP กระโปรง Size 8
ซักแล้วนะคะแต่ยังไม่เคยใส่เลย เพราะตัวเล็กไปคะ
ตัวนี้น่ารักมากๆ ใครมี Size 10 แลกได้นะคะ

ขาย 2000 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

ย่าม KLOSET PIXEL สีอ่อน
ของใหม่
ใน Shop หมดแล้วค่ะ

ขาย SOLD บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

กระเป๋า MJ สีชมพู
สภาพ95%
พรีออเดอมาจากอเมริกาค่ะ

ขาย 1800 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

แว่นตา FIORUCCI ซื้อมาสองเดือนได้ค่ะ
ใส่เลนส์สายตาแล้วนะคะ สั้น 75
แต่ไม่ค่อยใส่เท่าไรค่ะ
และตอนนี้พอดีได้แว่นอันใหม่มาเลยขอขายนะค่า
รับประกันได้ไปไม่ผิดหวังค่า
สภาพดีเหมือนใหม่
ซื้อมา 3500
ขาย 2800 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

thx sbn ka
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3