Review: สมาชิกใหม่ขอรีวิวรองเท้าส้นสูงCPSค่ะ
โดย ppairy
ppairy
สวัสดีค่ะชาวSBNทุกคน จขกท.ชื่อแพรนะคะ เป็นเด็กม.6กะโปโลปาจิงโก๊ะ 555
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ =)

มาๆ เข้าเรื่อง
เนื่องในโอกาสCPS เค้าsale up to 70%
เราก็จัดกันไปคู่นึง ไปดูกันเลยดีกว่า ...

เอ๊ะ. กล่องอะไรเอ่ย

แต่นแตนแต๊นนน น. ...

น่าตาแบรนด์นี้เค้าเปรี้ยวๆ ร็อคดีค่ะ ชอบ เราหวานไม่ลง 555

ส้นแข็งแรง ไม่ล้มง่ายค่ะ 3นิ้วครึ่งค่ะ

เบอร์38นะคะ

ลองข้างเดียวกันบ้าง >.<

หมดแล้วจ้าา

รูปเยอะไปหน่อยนะคะ พอดีว่ากำลังเห่อ
รองเท้าแบรนด์คู่แรกในชีวิตค่ะ กับสตางค์ของตัวเอง
ภูมิใจม๊ากกก บ๊ายบายค่ะทุกคน ^^
silly-billy
รองเท้าน่ารักดีค่ะ สูงกำลังดี

อยากใส่ไซส์ 38บ้างจัง
Madamaom
รองเท้าน่ารักดีค่ะ แต่เจ้าของน่ารักกว่า เพราะเก็บเงินซื้อเองไม่รบกวนผู้ปกครอง
barbiiz
ว้าว ชอบรองเท้าสีน้ำตาลค่ะ น่ารัก ๆ ;D
LovelyBijoux
รองเท้าน่ารักจังค่า เหมาะกับคุณ จขกท ค่า
summerkk
สวยค่ะ ดูดี แต่งเปรี้ยว คงขึ้นน่าดูนะค่ะ จขกท
Spanish_flower
สวยมากๆค่ะ เห็นแล้วอยากได้บ้าง ^^
~wingwing~
ว๊าววๆๆๆๆๆๆๆ
kim-juu
ว้า มาไม่ทันได้เห็นเลย...
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3