อยากทราบค่ะ
โดย bow_mee@hotmail.com
bow_mee@hotmail.com
มีห้องไหนที่สามารถลงขายเครื่องประดับเพชรแท้ ได้บ้างมั้ยคะ
ไม่ได้เป็นของแบรนเนมค่ะ แต่ว่าเป็นของแท้แน่นอนค่ะ
ช่วยตอบด้วยนะคะ
ขอบคุณมากๆค่ะ
bow_mee
Siambrandname Webmaster
เพชรแท้ เครื่องประดับต้องขายที่ SBNTown ครับ หากไม่ใช่ของแบรนด์เนม ถ้าเป็นเพชรแท้ทั่วไป
ห้อง 3.เครื่องประดับ นาฬิกา แว่นตา >Click< ส่วนถ้าเริ่มทำแบรนด์แต่เป็นแบรนด์ในประเทศนอกจากขายในห้องนั้นแล้ว ขายที่ SBN ได้ในส่วน Fashion Ignition ครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3