สอบถามราคากระเป๋า LONGCHAMP หน้าshop ที่อังกฤษหรือฝรั่งเศสหน่อยคะ
โดย missqoo
missqoo
1.shop ฝรั่งเศส กับ shopอังกฤษที่ไหนถูกกว่ากันคะ
2.สามารถได้ส่วนลดหรือทำแทครีฟันจากป้ายหน้าshopได้อีกป่าวคะ
3.อยากทราบราคา sหูยาว-หูสั้น , m หูยาว-หูสั้น หรือไซร์อื่นๆที่พอทราบด้วยนะค่ะ

รบกวนด้วยนะค่ะ พอดีจะมีพี่ไปฝรั่งเศสเลยอยากทราบราคาที่นั่นก่อนฝากซื้ออ่ะค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะค่ะ ^__^
nodda
I will be in France in 2 days.
I can buy them at low prices.
email me if you're interested.
I'm just trying to make some $$ from the trip : )

thanks
Nodda

[email]noddapood@yahoo.com[/email]
missqoo
ไม่มีใครมาตอบเลย = =
-lek-
ลองเข้าเวบ www.longchamp.com แล้วเลือกประเทศนะคะ จะมีราคาบอกคะ
ราคาที่ฝรั่งเศส
เอส หูสั้น 48 ออย
เอ็มหูสั้น 58 ออย

ที่ฝรั่งเศส ต้องซื้อครบ 175 ออย ถึงทำรีฟันได้ ทุกที่คะ

ราคาที่อังกิด
เอสหูสั้น 47 ปอน
เอ็มหูสั้น 56 ปอน
คาบัส 42 ปอน
เอ็มหูยาว 70 ปอน
เอสหูยาว 60 ปอน

ที่อังกิดราคาแพงกว่าหน่อยคะ แต่ 30 ปอนด์ มินิมั่ม ทำรีฟันได้คะ ราคาลองเข้าไปดูที่เวบนะคะ มีราคาทุกรุ่นที่ไซสคะ
missqoo
Originally Posted by -lek-
ลองเข้าเวบ www.longchamp.com แล้วเลือกประเทศนะคะ จะมีราคาบอกคะ
ราคาที่ฝรั่งเศส
เอส หูสั้น 48 ออย
เอ็มหูสั้น 58 ออย

ที่ฝรั่งเศส ต้องซื้อครบ 175 ออย ถึงทำรีฟันได้ ทุกที่คะ

ราคาที่อังกิด
เอสหูสั้น 47 ปอน
เอ็มหูสั้น 56 ปอน
คาบัส 42 ปอน
เอ็มหูยาว 70 ปอน
เอสหูยาว 60 ปอน

ที่อังกิดราคาแพงกว่าหน่อยคะ แต่ 30 ปอนด์ มินิมั่ม ทำรีฟันได้คะ ราคาลองเข้าไปดูที่เวบนะคะ มีราคาทุกรุ่นที่ไซสคะ

ขอบคุณมากนะค่ะ ^__^
aiim
ไปฝรั่งเศสมาอาทิตย์ที่แล้วค่ะ
ซื้อจาก shop ที่ลาฟาแยต
S หูยาว 62 ยูโร
M รุ่นที่มีลายหอไอเฟล หูยาว 85 ยูโร

ซื้อที่ Benlux
M หูยาว 78 ยูโร

ราคานี้ยังไม่รวม Refund จ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3