Mawmeawja ;Negative Feedback
โดย Mawmeawja
Mawmeawja
:confused::confused::confused:
bouquet1234
ตำหนิตอนถามบอกไม่มีๆ พอของส่งมาเปิดออกมา

มีตำหนิเหมือนซักโดยที่มีเล็บข่วนรอยใหญ่จากรูปถ่าย

แถมรอยเย็บด้านหลังช่วงแขนเสื้อกับตัวเสื้อเป็นเหมือนรอยแยก

พร้อมกลิ่นน้ำหอมฟุ้งฉุนมากเอาไปแช่ยังไม่หาย

ซึ่งไม่เคยบอกกล่าวก่อนล่วงหน้าว่าเปนแบบนี้

jamynaka
เราคิดว่าคุณแม่ค้าควรจะปรับปรุง เรื่องการลงรายละเอียดตอนประกาศขาย การส่งของ ติดตามของให้ลูกค้า ตามรายละเอียดด้านล่างค่ะ

Code July020 เสื้อ ZARA ปักเลื่อมSize S
สวยมากใหม่ค่ะไม่มีตำหนิ รอบอก 32-34 ค่ะ ((ตัวนี้ดูใหม่จริงค่ะ แต่เลื่อมตรงชายเสื้อหลุดลุ่ยเป็นแถบๆ หลายนิ้วค่ะ มันน่าจะเรียกว่าตำหนิรึเปล่าคะ ถ้าไม่เรียกตำหนิก็น่าจะแจ้งไว้ด้วยค่ะ))

Code: July0059 กางเกงสี่ส่วน CK สีดำ Size 4
ยาว 22.5 นิ้ว สะโพก 34-38 นิ้ว เอว 25-29 นิ้ว
ใหม่มากๆไม่มีตำหนิค่ะ ((ไม่ใหม่นะคะตัวนี้ ไม่ขาดก็จริง แต่สีก็เฟดแล้วค่ะ ควรใช้คำ่ว่าสภาพดีเฉยๆ นะคะ))

17 ธ.ค. 54 สั่งซื้อ
18 ธ.ค. 54 โอนเงิน (แม่ค้าแจ้งวันจะส่งของให้วันรุ่งขึ้น เพราะติดวันหยุด)
11 ม.ค. 54 สุดท้ายก็ได้รับของ........ ในระหว่างนี้ ติดตามไป ประมาณ 3 ครั้ง แม่ค้ายังขาดความกระตือรือร้นในการติดตามของให้ลูกค้ืานะคะ น่าจะปรับปรุงหน่อยค่ะ

ที่คอมเม้นตรงนี้ไม่ได้โกรธเคืองอะไรใดๆ ทั้งสิ้นนะคะ แค่อยากให้คุณแม่ค้าได้ทราบและปรับปรุงค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3