เนื่องจากสินค้าชนิดนี้เข้าข่ายของใช้ ไม่ใช่สินค้าแฟชั่นจึงขอใช้สิทธิ์ลบข้อมูลในกระทู้นี้ครับ
โดย loveberriezz
loveberriezz
เนื่องจากสินค้าชนิดนี้เข้าข่ายของใช้ ไม่ใช่สินค้าแฟชั่นจึงขอใช้สิทธิ์ลบข้อมูลในกระทู้นี้ครับ

หากเพื่อนสมาชิกต้องการร่วมเป็นผู้ทำการซื้อขายอย่างบริสุทธิ์ใจ ชุมชนแห่งนี้ยินดีต้อนรับเพื่อนสมาชิกทุกคน
สามารถหา้ห้องที่เหมาะสมในการนำเสนอสินค้าได้ใน SBNTOwn เราขอขอแนะนำข้อมูลเพิ่มเติมครับ

นอกจากการตั้งกระทู้ประกาศซื้อประกาศขายในส่วนค้าขายตามปกติและการประมูลแบนเนอร์แล้ว

ทางเรายังมีพื้นที่ ระบบและเครื่องมือ เพื่อสนับสนุน การประกอบการ ดำเนินธุรกิจ ค้าขายทำมาหากินของเพื่อนสมาชิกได้ทุกระดับของกิจการ โดยที่ไม่ได้คิดจัดเก็บค่าใช้จ่ายใดๆ จากเพื่อนสมาชิกเพิ่มครับ เพื่อนสมาชิกทุกคนสามารถใช้ระบบและเครื่องมือได้เท่าเทียมกัน ระบบและเครื่องมือสนับสนุนที่สามารถรองรับความต้องการทุกคนได้เท่ากัน เราให้ใช้ได้ฟรีทุกตัวครับ

สามารถหาข้อมูลเพื่อศึกษาการใช้งานได้จากกระทู้นี้ได้ครับ มีเพื่อนสมาชิกมารีวิวไว้ครับ
ชวนเพื่อนๆ มาแชร์ประสบการณ์ รีิวิวชุมชน SBN และ SBNTown ที่เราเลือกอาศัยกันเถอะ

และเปิดหน้าร้านในบล๊อกของ SBNTown เรามีนโยบายสนับสนุนด้วยครับ
อ่านได้จากกระทู้นี้ครับ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

ขอบคุณครับที่ให้ความสนใจและร่วมเป็นผู้ทำการซื้อขายอย่างบริสุทธิ์ใจในชุมชนแห่งนี้ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3