กระเป๋าที่เจนี่ถือใน สวย เริ่ด เชิด โสด ของยี่ห้ออะไรค่ะ
โดย jojang
jojang
อยากทราบว่ากระเป๋าที่เจนี่ถือในละคร สวย เริ่ด เชิด โสด ที่ทะเลาะกับฟิลม์ในลิฟท์ ตอนเจอกันแรก ๆ อะค่ะ เป็นของยี่ห้ออะไรค่ะ จำได้ว่าเคยเห็น แต่นึกเท่าไหร่ก็นึกไม่ออกค่ะ ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ
wawe
ใช่ใบสีชมพูหรือเปล่าคะ YVES SAINT LAURENT ค่ะ
BeYonD

ถ้าใบนี้ก็ Yves Saint Laurent Muse Two ค่ะ
BeYonD
ขอโทษค่ะ โพสต์ซ้ำ
VilePuPae
YSL Muse II tri color large size

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3