>>> ขาย D R . M A R T E N S B O O T และ C O N V E R S E ราคาเบาๆ!!!
โดย eskimozz
eskimozz
DR.MARTENS BOOT
เป็นมือ 2 นะคะ แม่ค้าใส่เองค่ะ

DR.MARTENS 1460 8EYE BOOT FLORAL FLOWER
SIZE 40EUR 6UK 7US :: แท้ :: มือ 2 :: Made In England :: NO BOX
ลายดอกสุดจี๊ดค่ะ สภาพดีมากๆค่ะ พื้นสึกไปนิดเดียว หนังยังเป็นทรงสวยงามค่ะ
ลายนี้มือ 1 ไม่มีผลิตขายแล้วนะคะ ในไทยก็มีให้เห็นน้อยมากค่ะ
ใน ebay ราคาดุเดือดเหยียบหมื่นแล้วค่ะ เช็คดูได้เลย แม่ค้าไม่ได้โม้จ้า
จะซื้อใส่เองหรือนำไปประมูลต่อใน ebay ก็คุ้มสุดๆค่ะ
5200 บาท ลดเหลือ 3500 บาท (EMS ฟรี!)

DR.MARTENS 1460 8EYE BOOT YELLOW SMOOTH
SIZE 40EUR 6UK 7US :: แท้ :: มือ 2 :: Made In England :: NO BOX
สีเหลืองสุดจี๊ดสุดแนว หนังยังใหม่ค่ะ มีรอยบ้างเล็กน้อยตรงบริเวณหัวรองเท้า พื้นสภาพแจ่มๆเลยจ้า
มือ 1 ก็ 5000+ นะคะ
2200 บาท (EMS ฟรี!)

DR.MARTENS 1460 8EYE BOOT WHITE SMOOTH
SIZE 38EUR 4UK 5US :: แท้ :: มือ 2 :: Made In THAILAND :: NO BOX
สีขาวสะอาดสะอ้านเข้าได้กับทุกชุดค่ะ พื้นเต็มเปรี๊ยะ! สึกจี๊ดเดียวตรงส้นค่ะ
2100 บาท (EMS ฟรี!)

DR.MARTENS 1460 8EYE BOOT NAVY SMOOTH
เป็นสีน้ำเงินเข้มค่ะ ตำหนิมีตรงหัวรองเท้าบ้าง ดูได้ตามรูปเลยค่ะ
ทนทานได้อีกยาวนานตามสไตล์ made in england มือหนึ่งก็ไม่ต่ำกว่า 5000 แน่นอนค่ะ
SOLD!

CONVERSE ALL STAR WHITE MONOCHROME
SIZE 39EUR 6US :: แท้ :: มือ 1 100% :: WITH BOX
มือ 1 100% จ้า กล่อง กระดาษห่อ ป้าย ครบค่ะ
1400 บาท (EMS ฟรี!)

Siambrandname Webmaster
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความสนใจใช้งานห้องนี้ร่วมกันครับ

ห้องนี้อยู่ระหว่างทดลองใช้หากเพื่อนสมาชิก ไม่ให้ความร่วมมือในการสร้างห้องนี้ร่วมกัน
ทางเราไม่สามารถพัฒนาระบบและเครื่องมือใดๆ มาใช้งานเพื่อรักษาเจตนาของห้องนี้ได้โดยปราศจากความร่วมมือของเพื่อนสมาชิก
จึงอยากขอความร่วมมือของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการให้ห้องนี้เป็นดังห้อง สมบัติผลัดกันชม ขายขาดทุน จริงๆ ดังที่เพื่อนสมาชิกต้องการเห็น

สามารถให้ความร่วมมือและร่วมปรึกษาหารือเพื่อหาข้อตกลงร่วมกันในการสร้างห้องนี้ได้ ในกระทู้
หาข้อตกลงร่วมกัน เพื่อสร้างกฎให้ห้องนี้เป็นห้อง "ขายขาดทุน"ที่แท้จริงของเพื่อนสมาชิก SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่คำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3