ขายหรือแลก ^_^ PRADA PRADA PRADA
โดย due
due
[SIZE="5"]อยากแลกกับ LV MONO , CHANEL ยินดีเพิ่มเงิน ลองเสอนมานะคะ :):):):)

[SIZE="5"] ของแม่ค้าใช้เองค่ะ รับประกันแท้ล้าน% สนใจลองต่อมานะคะ:)

สนใจ PM มาจ้า
:):)
[SIZE="6"]ปล.แม่ค้าอยู่ตจว. ไม่สะดวกนัดนะคะ ส่งEMSให้ค่ะ

[SIZE="3"]ขอบคุณ คุณ ANTZ , ทีมงาน SBN และเพื่อนทุกๆคน สำหรับพื้นทีดีๆนี้ด้วยค่ะ

[SIZE="5"]AUTH GAUFFRE GAUFRE BLACK FRAME PRADA NYLON
รุ่นหายาก กระเป๋าไม่มีตำหนิ
มีตำหนิตรง name tag ตามรูปค่ะ ราคา 23000 [SIZE="6"]ลดอีกเหลือ 20000[SIZE="7"]***sold**** รวมส่งEMS
ใบนี้มีแต่กระเป๋าอย่างเดียวจ้า

Siambrandname Webmaster
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความสนใจใช้งานห้องนี้ร่วมกันครับ

ห้องนี้อยู่ระหว่างทดลองใช้หากเพื่อนสมาชิก ไม่ให้ความร่วมมือในการสร้างห้องนี้ร่วมกัน
ทางเราไม่สามารถพัฒนาระบบและเครื่องมือใดๆ มาใช้งานเพื่อรักษาเจตนาของห้องนี้ได้โดยปราศจากความร่วมมือของเพื่อนสมาชิก
จึงอยากขอความร่วมมือของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการให้ห้องนี้เป็นดังห้อง สมบัติผลัดกันชม ขายขาดทุน จริงๆ ดังที่เพื่อนสมาชิกต้องการเห็น

สามารถให้ความร่วมมือและร่วมปรึกษาหารือเพื่อหาข้อตกลงร่วมกันในการสร้างห้องนี้ได้ ในกระทู้
หาข้อตกลงร่วมกัน เพื่อสร้างกฎให้ห้องนี้เป็นห้อง "ขายขาดทุน"ที่แท้จริงของเพื่อนสมาชิก SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่คำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3