เปลี่ยนห้อง post แล้ว ประเดิมลดเพิ่มพิเศษไปเลยดีกว่า เข้ามาแวะชมได้นะคะ LV, Balen, Chanel, Dior, miu miu, taq link lady, Chariol
โดย fish
fish
- ไม่นัดดูของ นัดรับเท่านั้นที่ major รัชโยธิน หรือ central ลาดพร้าว โดยมีค่ามัดจำใบละ 2000 บาทค่ะ

- ไม่ได้ร้อนเงินนะคะ ดังนั้นประเภทต่อราคาแรงๆ แล้วบอกว่าพร้อมโอนทันที ไม่ต้อง pm มาให้เซ็งค่ะ

- ติดต่อทาง pm เท่านั้นค่ะ ผู้ขายมีปัญหาเสียงไม่สามารถคุยโทรศัพท์ได้นานๆค่ะ ถ้าจะถาม หรือขอรูปเพิ่ม ขอเป็นทาง pmเท่านั้นค่ะ

กระเป๋า Balen parttime หมุดเงิน สี cyclade ปี09 กระเป๋าใช้น้อยมากค่ะ ใหม่สุดๆ กลิ่นหนังยังหอม อุปกรณ์มีถุงผ้า card ครบค่ะ เอาไปเลยที่ 45000--> 43000 บาทค่ะ

กระเป๋า Balen city สีน้ำเงินอะไรไม่รู้ หมุดทอง สีปี 09 ซื้อของใหม่ มือหนึ่งมาจาก คุณ glamourworld ใช้ไป 1 ครั้งเท่านั้น like new ตรง taq กระเป๋ามีรูเจาะน้อยๆนะคะ อุปกรณ์ card ถุงผ้าครบค่ะ ขาย 44000--> 42000 บาทค่ะ

กระเป๋า LV limited edition demin jeans หูเข้มขึ้น 1 step อุปกรณ์ถุงผ้า กุญแจ card ครบค่ะ ขายที่ 32500--> 30000 บาทค่ะ

กระเป๋า chanel silver ligne ค่ะ มีถลอกตามภาพนะคะ มี card กับ ถุงผ้าให้นะคะ ขายที่ 40000--> 38000 บาทค่ะ

กระเป๋า chanel tote สี fuchia ขนาดเท่า neverful MM ค่ะ มีอุปกรณ์ให้ครบรวมทั้งกล่องกระดาษค่ะ ขาย 50000 --> 48000 บาท

Balen work สี maldrives หมุดหุ้ม เพิ่งได้มาไม่นานค่ะ สภาพยังใหม่มากตามรูปค่ะ จัดไปที่ 53000--> 50000 --> 48000 บาทค่ะ

Chanel brooklyn cabas ใบใหญ่ค่ะ ใบนี้จะสะพายก็ได้ ถือก็ได้ ใหม่มากๆ เลยค่ะ ไม่ได้ใช้เลยค่ะ ขายที่ 58000--> 55000 --> 53000 บาทค่ะ

กระเป๋า chanel tote matted brown สภาพยังดีค่ะ ใบนี้จะขายมา 3 ครั้ง แต่ตัดใจไม่ได้ซักที แต่ก็ไม่ได้ใช้มาปีกว่าแล้ว จัดไปที่ 60000 --> 58000 บาทค่ะ

Chanel camera medium size สีชมพูม่วง สีหายากนะคะ ใช้สะดวก มีตำหนิด้านข้างเล็กน้อยตามรูปนะคะ ขายที่ 60000 --> 58000 บาทค่ะ

Dior สีเทา สภาพสวยค่ะ มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ ใบนี้ผ่าน catch fake และ trf มาแล้วค่ะ ขายถูกที่ 10000 บาทค่ะ

7. แหวน chanel สีส้ม อุปกรณ์ครบ สภาพใหม่มากๆๆๆๆๆ ขายที่ 4000 บาทค่ะ

8. Miu miu รุ่นอะไรไม่รู้ ใบใหญ่ ใส่ A4 ได้สบายๆ มีตำหนิตรงก้นกระเป๋าเล็กน้อย เป็นตั้งแต่ตอนได้มาค่ะ อุปกรณ์มีแต่ถุงผ้านะคะ ขาย 20000 บาทค่ะ

9. Prada หนังแกะนิ่มใบใหญ่ค่ะ ใบนี้ซื้อมาใช้ไป 2 ครั้งเท่านั้น แต่รู้สึกว่าสีจะหมองไป เลยเอาเข้า shop ทำความสะอาด แต่ที่ shop บอกว่าเป็นธรรมชาติมาหนังชนิดนี้ค่ะ อุปกรณ์ครบนะคะ จัดไปอย่างถูกที่ 25000 บาทค่ะ

10. นากา Chariol ได้มายังไง เป็นยังงั้นค่ะ ใส่ไม่เกิน 5 ครั้ง เอาไปเลยที่ 30000 บาทค่ะ

11. Taq link หน้ามุกชมพู สภาพดีมีรอยขนแมวจากการใช้งานนะคะ ตอนนี้ที่ shop แสน up แล้ว ขายที่ 42000 บาทค่ะ

Siambrandname Webmaster
ขอบคุณเพื่อนสมาชิกที่ให้ความสนใจใช้งานห้องนี้ร่วมกันครับ

ห้องนี้อยู่ระหว่างทดลองใช้หากเพื่อนสมาชิก ไม่ให้ความร่วมมือในการสร้างห้องนี้ร่วมกัน
ทางเราไม่สามารถพัฒนาระบบและเครื่องมือใดๆ มาใช้งานเพื่อรักษาเจตนาของห้องนี้ได้โดยปราศจากความร่วมมือของเพื่อนสมาชิก
จึงอยากขอความร่วมมือของเพื่อนสมาชิกที่ต้องการให้ห้องนี้เป็นดังห้อง สมบัติผลัดกันชม ขายขาดทุน จริงๆ ดังที่เพื่อนสมาชิกต้องการเห็น

สามารถให้ความร่วมมือและร่วมปรึกษาหารือเพื่อหาข้อตกลงร่วมกันในการสร้างห้องนี้ได้ ในกระทู้
หาข้อตกลงร่วมกัน เพื่อสร้างกฎให้ห้องนี้เป็นห้อง "ขายขาดทุน"ที่แท้จริงของเพื่อนสมาชิก SBN

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากครับ ที่คำนึงถึงอนาคตของชุมชนแห่งนี้ที่เราอาศัยอยู่ร่วมกัน
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3