TM:www.prettyporch.com แวะมา UPDATE สินค้าอีกแล้วจ้า คราวนี้มีกระเป๋า Hermes Birkin-Kelly ทั้งมือหนึ่งและมือสองสีสดๆสวยๆมาเอาใจกันค่ะ พร้อม นาฬิกา FRANCK MULLER รุ่น CURVEX สายทองคำขาวฝังเพชรค่า แวะช๊อปจ้า
โดย puipui
puipui
TM:www.prettyporch.com แวะมา UPDATE สินค้าอีกแล้วจ้า คราวนี้มีกระเป๋า Hermes Birkin-Kelly ทั้งมือหนึ่งและมือสองสีสดๆสวยๆมาเอาใจกันค่ะ พร้อม นาฬิกา FRANCK MULLER รุ่น CURVEX สายทองคำขาวฝังเพชรค่าพร้อมสายสำรองหนังจรเข้สีม่วงแสนสวย แวะช๊อปจ้า

สนใจรุ่นไหน สนใจโทรสอบถามปุ๋ยได้โดยตรงเลยจ้า 089-891 4027 หรือ คลิกเข้ามาเลยค่ะ www.prettyporch.com ของเค้าน่ารักจริงๆค่ะไม่เชื่อลองดูจ้า

ขอบคุณพื้นที่ดีๆแห่งนี้ SBN และทีมงานค่ะ
Luxurious
[SIZE="3"]7. กระทู้พาดพิงสมาชิกท่านอื่นในทางที่อาจก่อให้เกิดความเสียหาย กรุณาลงประกาศในห้อง SBN justice เท่านั้น
SBN justice : ห้อง ร้องเรียน, เตือนภัย, และทุกกระทู้ที่มีการพาดพิงสมาชิกในเวบที่อาจก่อให้เกิดข้อพิพาท

และหากต้องการแจ้งข่าวให้เพื่อนสมาชิกรับรู้ถึงพฤติกรรมต่างๆ ของผู้ซื้อผู้ขาย ทางชุมชนแห่งนี้ได้พัฒนาระบบ
Positive Negative Feedback เพื่อให้เพื่อนสมาชิกใช้งาน สามารถใช้งานเครื่องมือดังกล่าวได้ อ่านรายละเอียดในกระทู้
ประกาศเปิดการใช้งาน ระบบให้คะแนนผู้ขาย (Positive/Negative Feedback)

และหากมีความเสียหายที่เกิดขึ้นจากพฤติกรรมที่อาจเข้าข่ายความผิดตาม พรบ
ผู้ที่เกี่ยวข้อง รับผิดชอบ หรือ เสียหายต่อ ความผิดดังกล่าวสามารถแจ้งได้ในกระทู้
แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคน ที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณครับ
SBN Webmaster
auraorna
ห้องนี้ห้อง pre-order นี่คะ
จะร้องเรียนอะไรต้องทำตามกฏข้อที่ 7. กระทู้พาดพิงสมาชิกท่านอื่นในทางที่อาจก่อให้เกิดความเสียหาย กรุณาลงประกาศในห้อง SBN justice เท่านั้นนี่คะ
jaoying
คุณ luxurious คะคุณ post ผิดห้องแล้วนะคะและผิดกฎของ SBN ค่ะ ตามข้อนี้นะคะ
7. กระทู้พาดพิงสมาชิกท่านอื่นในทางที่อาจก่อให้เกิดความเสียหาย กรุณาลงประกาศในห้อง SBN justice เท่านั้น
รบกวนกรุณาทำตามกฎด้วยค่ะ
AAA
สมาชิกใน SBN มีเข้ามาใหม่เรื่อย ๆ
และบางคนยังไม่ทราบว่าพฤติกรรมแม่ค้าเป็นอย่างไร
น้องเค้ามา post เตือนไว้.....

น่าจะขอบคุณมากกว่านะค๊ะ
ANGIE ANGIE
แวะผ่านมานะค่ะ เห็นว่าห้องนี้เป็นห้องpre-order นะค่ะ ไม่ควรมาเขียนพาดพิงสมาชิกในห้องนี้ค่ะ

ถ้าทุกท่านpostอย่างที่คุณluxuriousทำหรือที่คุณAAAเห็นดีด้วย ก็จะทำให้ห้องซื้อขายหรือpre-orderวุ่นวายนะค่ะ

เข้าใจว่าอีกมุมหนึ่งก็เป็นสิ่งที่ดี แต่กฎก็คือกฎ และคนที่จะซื้อสินค้าในsbn

ก็ต้องทราบดีว่า ถ้าจะซื้ออะไรกับแม่ค้าท่านใด ก็ควรศึกษาแม่ค้าคนนั้นให้ดี ทั้งดูในห้องร้องเรียนด้วยตัวเองหรืออะไรก็ตาม

ยังไงแค่ผ่านมาและออกความเห็นนะค่ะ
puipui
[SIZE="3"]ขอแก้ไขข้อมูลดังกล่าวออกเนื่องจากมีการให้ข้อมูลบุคคล
และเจ้าของข้อมูลได้แจ้งไว้ใน ความคิดเห็นที่ 30 ในกระทู้
แจ้งพบเห็นกระทู้ใด ที่เข้าข่าย มีความผิด“พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

และส่งเอกสารยืนยันว่า เป็นผู้เกี่ยวข้องกับข้อมูลโดยตรงครับ
และต้องการให้ลบข้อมูลในกระทู้นี้ออกครับ

ทางเราขอความร่วมมือเพื่อนสมาชิกในการใช้งานระบบชุมชน
รับผิดชอบ ต่อการนำเข้าข้อมูลสู่ระบบด้วยครับ
ทางเราไม่ยินดีให้ มีการนำเข้าข้อมูลสู่ระบบชุมชนแห่งนี้ที่เข้าข่ายความผิด “พระราชบัญญัติว่าด้วยการกระทำความผิดเกี่ยวกับคอมพิวเตอร์ พ.ศ.2550”

ผู้ที่เีกี่ยวข้อง รับผิดชอบ หรือ เสียหายต่อข้อมูล สามารถแจ้งเพื่อให้แก้ไขข้อมูลได้โดยตรง ในกระทู้ัดังกล่าว

ขอบคุณสมาชิกที่รักษากฎและช่วยดูแลชุมชนครับ
Siambrandname Webmaster
[SIZE="3"]7. กระทู้พาดพิงสมาชิกท่านอื่นในทางที่อาจก่อให้เกิดความเสียหาย กรุณาลงประกาศในห้อง SBN justice เท่านั้น
SBN justice : ห้อง ร้องเรียน, เตือนภัย, และทุกกระทู้ที่มีการพาดพิงสมาชิกในเวบที่อาจก่อให้เกิดข้อพิพาท

และหากต้องการแจ้งข่าวให้เพื่อนสมาชิกรับรู้ถึงพฤติกรรมต่างๆ ของผู้ซื้อผู้ขาย ทางชุมชนแห่งนี้ได้พัฒนาระบบ
Positive Negative Feedback เพื่อให้เพื่อนสมาชิกใช้งาน สามารถใช้งานเครื่องมือดังกล่าวได้ อ่านรายละเอียดในกระทู้
ประกาศเปิดการใช้งาน ระบบให้คะแนนผู้ขาย (Positive/Negative Feedback)

และหากมีความเสียหายที่เกิดขึ้นจากพฤติกรรมที่อาจเข้าข่ายความผิดตาม พรบ
ผู้ที่เกี่ยวข้อง รับผิดชอบ หรือ เสียหายต่อ ความผิดดังกล่าวสามารถแจ้งได้ในกระทู้

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคน ที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณครับ
SBN Webmaster
Luxurious
Thank you

siambrandname webmaster

im really appreciate your suggestion

best,
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3