เจ้าเก่าเปืด รับ pre-order longchamp ทุกรุ่นทุกไซส์ ราคาพิเศษ " แนะนำ" รุ่นฺBadgesแมลงปอ และสี Bilberry ก็รับนะคะ ราคาพิเศษสำหรับรอบบินนี้*_*
โดย aum_n
aum_n

รอบบินเดือน กค.
เปิดรับถึงวันที่ 4 ของถึงไทย 11 พร้อมส่ง (ปิดรับแล้วจร้ารอส่งรอส่ง)
เปิดรับถึงวันที่ 17 ของถึงไทย 24 พร้อมส่ง (เปิดรับอยู่นะคะ)

เชื่อใจได้เลยเพราะว่ารับมาหลายรอบแล้ว ไม่โกงและไม่คิดจะทำ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100 % ถ้าเป็นของปลอมยินดีรับของคืนและโอนเงินเต็มจำนวน

รุ่น Limited ถูกสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ หาไม่ได้อีกแล้ว

กติกา-วิธีการสั่งของ
ถ้าสนใจรุ่นไหนสามารถโทรสอบถามได้เลย
มัดจำใบละ 1000 บาท ถ้าสั่งเยอะๆๆ คุยเรื่องมัดจำได้คะ ถ้าไม่มีของตามที่ั่งโอนเงินคืนให้ตามจำนวนที่โอนมาเลยคะ ไม่โกงแน่นอนไม่รับสินค้าคืนนะคะทุกกรณี (ถ้าไม่เกิดจากทางเรา เช่น สีไม่สวย ขนาดเล็กไป เพราะว่าทุกชิ้นเราซื้อตาม orderลูกค้าต้องเข้าใจเรานะคะ )
การโอนงินช่วยโอนเงินมันจำก่อนปิดรับพรีนะคะหรือ ไม่เกิน 2 ทุ่ม ของวันที่ปิดพรี ส่วนที่เหลือขอให้โอนตอนที่ทางเราโทไปแจ้งว่าของมาแล้วนะคะ (ไม่ขอไปเก็บเงินสดนะคะให้โอนให้เลยตอนเราโทรไปแจ้ง ส่วนเรื่องส่งขอเราจะไปส่งที่เรานัดกันอีกทีนะคะ ) เพราะว่าเจอลูกค้าหนีมาแล้วหนี เราไม่โกงใครแต่ดันมีลูกค้ามาโกงเรา อารมณ์เสีย!!!

Promotion เดือน กค.เป็นเดือนที่จะลดเยอะนิดนึงนะคะเพราะว่าเป็นเืดือนเกิดของแม่ค้าเอง อิอิ^_^
ซื้อ 2 ขึ้นไปลดทันที ใบละ 100 บาท
ซื้อไปเดียว ราคาตามป้ายคะ
ซื้อเยอะๆๆไว้ขาย มีราคาพิเศษให้นะคะ โทรมาสอบถามได้คะ
ถ้าไม่สะดวกมารับจะให้จัดส่งคิด ค่าส่งบ้านละ 50 บาท

ราคาใหม่ up 5-7-10

รุ่น le pilage (มีทุกสีตามด้านบนนะคะ)
s short 2500
s long 2950
m short 3000
m long 3450
L short 3350
xl short 3750

สี Bilberry /Bruyer/Gris สีใหม่ปี 2010
s short 2600
s long 3000
m short 3200
m long 3700

รุ่น Cabas
ตัวมีซิป 2500
ตัวไม่มีซิป 2300

มีนำเสนอรุ่นใหม่ที่เป็น Badges ลายแมลงปอ(limited)
s long 4700
m short 4700
m long 5200

รุ่น LM รุ่น Happy และรุ่น Limited ราคากันเองสุดๆๆ สามรถสอบถามได้ บางอันไม่ได้เอารูปตัวอย่างให้ดูแต่ถ้าลูกค้าท่านไหนสนใจส่งมาทางเมลได้เลยคะ

รูปตัวอย่างที่มาแนะนำ รุ่น Limited และ Collection winter 2010

สนใจรุ่นด้านบนสามารถสอบถามราคาได้นะคะ

สนใจรุ่นโทสายตรงมาเลยจร้าาาา 081-2056879 หรือ pm ทิ้งไว้ก็ได้คะหรือทางเมล [email]nuaum1985@hotmail.com[/email]แต่ถ้าด่วนโทจะดีกว่าคะไม่ค่อยได้เช็คpm สั่งกับเราโทได้ตลอดไม่หนีหายลูกค้าไปไหน ( ชั่วนี้ถ้าไม่รับอย่าว่ากันนะคะเพราะพี่คนที่ขายไม่สบายคะ)

ขอบคุณพื้น SBN ด้วยนะคะ:D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3