กระเป๋า Pleats Please เลอะปากกาคะ ทำยังไงดีคะ
โดย Homecoming
Homecoming
อยากจะสอบถามวิธีทำความสะอาดกระเป๋า Pleats Please Bilbao 6*6
เพราะกระเป๋าเลอะรอยปากกาคะ พอจะมีวิธีใดบ้าง ใช้น้ำยาตัวไหน
ขอบคุณมากๆคะ
earthx
ของเอิร์ธก็เลอะอยู่เหมือนกันครับ นิดหน่อย
แต่ของเอิร์ธสีขาวนี้แหละ ปัญหา -...-''

ขอรอฟังคำตอบด้วยคนนะครับ
Homecoming
ของเราสีชมพูอ่อนคะ
เห็นง่ายเหมือนกัน เศร้ามาก

ใช้สเตคลีนจะแรงไปไหมคะ
earthx
เมื่อกี้เอิร์ธลองเอาผ้าชุบถูแรงๆ แล้วก็เช็ดต่อด้วยผ้าชามัวร์
สรุปว่า ออกและครับ เย้ๆๆๆ

หรือเพราะว่ามันเป็นปากกาหมึกซึมหว่า เลยออกง่าย ? 0.0
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3