Louis Vuitton Damier Tribeca Mini
โดย Dr.kris
Dr.kris
Louis Vuitton Damier Tribeca Mini ราคามือหนึ่งมันเท่าไหร่อ่ะครับอยากรู้ คนที่จะขายให้บอกว่าปามานเกือบห้าหมื่นอ่ะครับไม่ทราบว่าจริงรึเปล่าครับ แล้วตอนนี้เค้าขายมือสองสภาพดีๆกันอยู่ประมาณเท่าไหร่ครับ
ใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับ กำลังจะซื้อเล้วหน่ะครับ
ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆครับ
Siambrandname Webmaster
ตั้งกระทู้ผิดห้องครับ หากต้องการคุยเรื่องเกี่ยวกับสินค้า Hi end โดยเฉพาะยี่ห้อนี้ให้ตั้งในห้องนี้ครับ

[Social Group] คนรักหลุยส์ (Since 20 Jun. 08) ในห้องนี้จะมีเพื่อนที่มีความรู้สินค้าชนิดนี้อยู่เยอะครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3