กำไลทองสัมฤทธิ์ (Crafted Bangle/Souvenir)
โดย jeep4wheels
jeep4wheels
[SIZE="4"]ขอแก้ไขกระทู้เนื่องจากกระทู้นี้ผิดกฎ

เพื่อนสมาชิกใหม่ ที่ต้องการตั้งกระทู้ค้าขาย อ่านรายละเอียดในกระทู้
กฏทั่วไปในการตั้งกระทู้ค้าขายในชุมชนแห่งนี้

ส่วนเพื่อนสมาชิกที่ต้องการเข้าร่วมเพื่อเป็นส่วนหนึ่งของชุมชนแห่งนี้ อ่านได้ในกระทู้
กระทู้แนะนำสำหรับสมาชิกใหม่และ เก่า ที่ควรรู้ ก่อนใช้ชุมชนแห่งนี้เพื่ออาศัยอยู่ร่วมกัน
ที่ชุมชน siambrandname.com ชุมชนหลักของเรา

ทางเรายินดี ต้อนรับทุกคนเพื่อเป็นสมาชิกร่วมสร้างสรรค์สาระดีๆ หรือเลือกซื้อขายอย่างสุจริตในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนที่พยายามรักษากฏ ดูแลและแบ่งปั่นความรู้ให้เพื่อนสมาชิกในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณครับ
Siambrandname Webmaster
หากสมาชิกต้องการลงประกาศในพื้นที่แห่งนี้ ต้องลงรีวิวสินค้าหรือบริการของตนในห้อง
[ห้องรีวิว] Fashion Ignition Show Off: ห้องอาหารตารีวิวสินค้าแฟชั่นโดย Designer หรือผู้ผลิต

และสมาชิกที่จะรีวิวในห้องดังกล่าวต้อง แนะนำ กิจการของตนเองในห้อง
Business Review : ห้องรวบรวม "รีวิว" ผลิตภัณฑ์ หรือบริการ จากธุรกิจ ของเพื่อนๆ ชาว SBN
ที่ชุมชน sbntown.com ด้วยครับ

เพื่อประโยชน์ของเพื่อนสมาชิกเองครับ

ขอบคุณครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3