สอบถามผู้รู้หน่อยคร่า ว่าโฟร์มด ใส่เสื้อของอารัยคร่า
โดย nonggift29
nonggift29
[SIZE="4"]สอบถามหน่อยคะ อยากรู้ว่าเสื้อของมดใส่หาซื้อได้ที่ไหนคะ ใครพอทราบมั่งคร่า ขอบคุณล่วงหน้าคะ ถ้าเราลงห้องผิดลบไปได้เลยนะคะเราไม่แน่จัยว่าต้องตั้งห้องไหนคะ

PaPaMeNu*
ไม่แน่ใจนะคะของมด

น่าจะเป็น topshop ค่า
PaPaMeNu*
^
^
ขอโทษนะคะ นึกว่าถามกระโปรงอะคะ :(;(
bouquet1234
ช่ายเลย กระโปรงทอปชอปค่ะ อันนี้เคยเหนมีคนเอามาขายด้วยอะค่ะ แต่ท่าทางคงหมดไปแล้ว ส่วนเสื้อไม่ทราบเหมือนกานอะค่ะ ของโฟร์กระโปรงไม่รุแบรนด์ไรอะค่ะ คิดว่าน่าจาเปนแบรนด์สยามทั่วไปค่ะ
greenteafab
เคยเห็นมีขายอยู่ที่แผงด้านข้างถนนตรงสยามอะคะ น่าจะแถวตึก apple มีคล้ายๆแบบนี้
nonggift29
ขอบคุณมากๆคะ
Foreverdelayed
กระโปรง Topshop ค่ะ 100% เพราะเคยมีแล้วขายไปค่ะ
ถ้าอยากได้ก็น่าจะหาให้ได้ค่ะ แต่ต้องใช้เวลาหน่อยนึงค่ะ
sweetdesert
`ถ้าอยากได้ทไงค่้ะ อยากได้แบบsizeเล็กสุดค่ะ
เช็ค PM ด้วยค่ะ
STARTHUNDER
เคยไปซื้อกระโปรง ประมาณนี้ที่ ยูเนี่ยนมอลชั้นล่าง ค่ะ

แล้ว แม่ค้าบอกเมื่อกี้ โฟร์ กับ มด พึ่งซื้อไปถ่ายเอ็มวี แต่ไม่รู้ว่า คือชุดนี้รึป่าวน้ะ
anne1652
[SIZE="4"]ไม่ให้ประกาศขายในกระทู้พูดคุย

อนุญาตให้ขายของโดยการตั้งกระทู้ใหม่เท่านั้น ไม่อนุญาตให้ขายตามข้อความประกาศ หรือ ในโพสความคิดเห็นของกระทู้ใดๆ
และที่ SBN ไม่อนุญาตให้ขายของใน บล๊อก

หากฝ่าฝืนอีกครั้งตัดแต้มเตือน หากต้องการขายของ คลิ๊กตรง คำว่า Forum(เว็บบอร์ด) ครับแล้วอ่านประกาศหน้าห้องต่างๆ เพื่อหาว่าสินค้าเราต้องลงห้องไหนครับมีพื้นที่ค้าขายสินค้า แฟชั่นแบรนด์เนมใน ชุมชน SBN และพื้นที่ค้าขายสินค้าทั่วไปที่ SBNTown และทั้งสองชุมชนของระบบชุมชน SBN ห้ามลงกระทู้ค้าขายในพื้นที่พูดคุยโดยเด็ดขาดครับ

และนอกจากการตั้งกระทู้ขายกระทู้เพื่อพูดคุยแล้ว ทางเรามีระบบบล๊อกให้เพื่อนสมาชิกได้ใช้งานตามความเหมาะสมอีกด้วย

โดยทั้งนี้ บล๊อกที่ SBN นี้เพื่อสมาชิกสามารถจัดเก็บความรู้เรื่องราวแฟชั่น หรือเรื่องใดๆ ที่เพื่อนสมาชิกสนใจได้ทั้งสิ้น

แต่หากต้องการใช้บล๊อกเพื่อการค้าทางเรา ยินดีและสนับสนุนให้เพื่อนสมาชิกใช้บล๊อกที่ SBNTown ดังรายละเอียดในกระทู้ อนุญาตให้ลงลิงค์ร้านค้าใน Signature ได้เฉพาะร้านค้าจากในบล๊อกที่ SBNTOWN เท่านั้น

ชุมชนแห่งนี้ยินดีต้อนรับผู้ที่เข้าร่วมเป็นผู้ซื้อผู้ขายที่บริสุทธิ์ใจในชุมชนแห่งนี้

ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่พยายามรักษากฎและช่วยดูแลชุมชนแห่งนี้
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3