ตามติดมาจากกระเป๋า LV >> เข็มขัด Gucci
โดย Pond Smith
Pond Smith
หลังจากถอยกระเป๋า LV Damier Geant Canvas มาได้สักพัก (จากกระทู้นี้)

ก็ถึงเวลาถอยเข็มขัดกันบ้าง จริงๆที่ไปเล็งไว้เป็นเข็มขัดของ Hermes แต่บังเอิญว่า Buckle รุ่นที่อยากได้มันหมด เลยทิ้งเบอร์ไว้ที่ Shop

แต่เนื่องด้วยความใจร้อนอยากได้ของมาใช้พลางๆก่อน เลยไปด้อมๆมองๆหลายๆแบรนด์ สุดท้ายก็มาจบที่ Gucci

พอลองลูบๆคลำๆเรียบร้อยแล้วก็รีบโทรหาคุณแม่ ซึ่งวันนี้คุณแม่ก็ใจดีมาก อนุญาตให้ซื้อโดยไม่ต้องดูของก่อน

ก็เลยได้ของมาใช้แก้ขัดพลางๆ พูดพล่ามมานานแล้วไปดูกันเลยดีกว่า

ถุงเล็กๆ ขนาดพอดีๆ ผูกโบว์ด้วย

เปิดถุงออกมา มีกล่องเล็กๆอยู่หนึ่งใบ

แง้มกล่องออกมาก็เจอกระดาษสีทองๆห่ออะไรอยู่น้า

.
.
.
.
.
.
.
.

เข็มขัดสีน้ำตาล หัวเข็มขัดสัญลักษณ์ interlocking G

ถ่ายคู่กับ LV ที่เพิ่งถอยมา สีเข้ากันดีจริงๆ

ถ่ายกับเจ้าของดูหน่อย

ภาพหมดแล้วครับ ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาชมคร้าบ ไว้ได้ของ hermes มาเด่วจะรีวิวกันอีกรอบ
NoumNoum
ยินดีกับเจ้าของกระทู้ด้วยนะค่ะ มีคุณแม่แสนใจดี เข้มขัด GG สวยดูเรียบร้อยและเหมาะกับเจ้าของมากๆค่ะ :)
earthx
เข็มขัดสวยจังเลยครับ

อยากได้บ้างงงงง TT^TT
ammiiz
ยินดีกับเข็มขัดใหม่ด้วยนะคะ เหมาะกับเจ้าของมากๆ ค่ะ

ปล.เสื้อลายน่ารักจัง ^_^
LovelyBijoux
เข็มขัดเข้ากันดีกับกระเป๋ากับคุณ จขกท เท่จังลยค่ะ ปล แต่แอบชอบเสื้อน่ารักจังเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
Pond Smith
เสื้อของ ISSUE ครับ อิอิ
kerokob
สวยเริ่ดคะ ทั้งกระเป๋าทั้งเข็มขัด buckle GG แบบนี้ใส่ได้ตลอดกาลเลยน้าว่ามั้ย เข้ากันมักๆ (เลือกเก่งจังเยย) ยินดีด้วยจ้า แอบอิจฉานะเนี๊ยะ คุณแม่ใจดีมากๆเลยหงะ
(ช้อป แบรนด์เนมที่เมืองไทย ห่อของดีจัง ไม่ยับยู่ยี่เหมือนช้อปที่เมืองนอก ดูแลอย่างดีเลยนะคะ)
authentic_pj
งามแต้ ๆ

อยากได้ ๆ
alwaysfluke
เข็มขัดงาม เสื้อสวยครับ
kim-juu
เข็มขัดสวยดูดีมากเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3